ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibr optic cable adapter ] การจับคู่ 275 ผลิตภัณฑ์.
กล่องไฟเบอร์ออปติกเทอร์มินัลได้รับการออกแบบให้มีความแม่นยำสูง 24 เส้นง่ายต่อการบำรุงรักษาและขยายขีดความสามารถ
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติก 8 พอร์ต 8 คอร์ พลาสติก ABS+PC สำหรับติดตั้งบนผนัง FTTH
| วัสดุ: | พลาสติก ABS หรือ ABS + PC |
|---|---|
| พอร์ตอะแดปเตอร์: | พอร์ตเคเบิล 8 พอร์ต |
| ตัวแยก: | 1x2, 1x4, 1x8 |
IP65 16 Port Outdoor Fiber Optic Termination Box พร้อมความจุ 16 สายไฟเบอร์สําหรับการใช้งาน FTTH
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-0416W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / เทา / กำหนดเอง |
กล่องปลายทางไฟเบอร์ออปติกสําหรับเครื่องใช้งานภายใน ABS PC วัสดุ
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
24 Core Outdoor IP65 Fiber Optic Termination Box พร้อม 24 Port สําหรับสายไฟฟ้า FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FAT-24W |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
2 สายไฟเบอร์ IP-45 ภายใน กล่องปลายไฟเบอร์ออปติก ติดผนัง FTB สําหรับการใช้ FTTH
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
กล่องพักสายไฟเบอร์ออปติก SC Duplex 1 พอร์ต พร้อมเต้ารับติดผนัง สำหรับใช้งาน 2 คอร์ FTTH FTTB
| วัสดุ: | ABS, PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| คืนสูญเสีย: | 55db |
IP65 ป้องกัน 48 ท่าเรือ สายไฟเบอร์ออปติก โต๊ะปลายด้วยวัสดุ ABS + PC สําหรับการใช้ในภายนอกและภายใน
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-48HW |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
14 Slots Optional Multimode Media Converter 19 Inch 2U Chassis Rack Type
| Connector: | SC, LC, FC |
|---|---|
| Speed: | 10/100/1000M and 10/100M optional |
| Fiber: | Single fiber, dual fiber |
6 12 24 Cores Fiber Optic Splice Tray ABS FTTH Accessories KCO - FOST - C
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| สี: | ขาว, เทา |
| ความจุ: | 12/24 คอร์ |

