-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
SC / APC to RF Analog signal 1550nm Fiber Optic Adapter CATV FTTH receiver optical node
| Place of Origin | China |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KCO, Kocent Optec Limited |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| Model Number | KCO-RF-SCA |
| Minimum Order Quantity | 1 pcs |
| ราคา | negotiable |
| Packaging Details | poly bag, carton box, wooden pallet |
| Delivery Time | 2-3 working day |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, L/C, T/T |
| Supply Ability | 200000 pcs/week |
| พอร์ตออปติคัล | SC/APC | พอร์ตดิจิตอล | รฟ |
|---|---|---|---|
| คลื่นความยาว | 1310 นาโนเมตร 1490 นาโนเมตร 1550 นาโนเมตร | การสูญเสียผลตอบแทน | 45dB |
| ระดับพอร์ตเอาต์พุต RF | > 16 เดซิเบล | แบนด์วิธ | 40~862MHz |
| เน้น | fibre optic adapter,fiber optic adaptor |
||
SC / APC ถึง RF สัญญาณแอนาล็อก 1550nm ไฟเบอร์ออปติก แอดป์เตอร์ CATV FTTH เครื่องรับ
ภาพรวม:
เครื่องรับออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์ คืออุปกรณ์การเข้าถึงที่ออกแบบให้กับเทอร์มินัลในเครือข่าย FTTH โดยใช้หลอดรับออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์ แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์แบบออนไลน์ โดยไม่ต้องใช้ไฟฟ้า และไม่ต้องใช้พลังงานมันสามารถนําไปใช้ในทางเศรษฐกิจและยืดหยุ่น ในการบูรณาการโทรคมนาคม, ทีวีและอินเตอร์เน็ต
ลักษณะ:
- Plug and play: สะดวกมาก
- ไม่มีไฟฟ้าภายนอก คือข้อดีพิเศษของมัน
- ใช้งานง่าย ปรับปรุงน้อยที่สุด ไม่ต้องกังวลเรื่องฟ้าคะนอง
- ราคาถูกจะทําให้ FTTH มากกว่าที่กว้าง
ภาพ:
![]()
![]()
![]()
รายละเอียด:
| วัสดุ | กระเป๋าสตางค์อลูมิเนียมแปรงคุณภาพสูง หรือกระเป๋าสตางค์พลาสติก |
| ความยาวคลื่น | 1310&1490&1550nm |
| พลังงานแสงเข้า | 0dBm-12dBm ((แอนาล็อกและดิจิตอล) |
| ผลกําไรเสีย | > 45dB |
| เครื่องเชื่อมแสง | SC/APC |
| ความกว้างแบนด์วิธ | 40 ~ 862MHz |
| ความเรียบ | ±0.75dB@40~862 MHz และ 1006MHz |
| ระดับท่าออก RF | ≥16dB |
| ระดับท่าออก | >55dbuv ((-7dBm) |
| CNR (หมายเหตุ 1) | ≥ 51dB |
| CTB (หมายเหตุ 1) | ≥ 65dB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ∙+ 45°C |
| Port การออก | 1 |
| อุปทานการออก RF | 75Ω |
ประกาศ:
- ภายใต้ความสูญเสียของลิงค์คงที่ 550 MHz มีสัญญาณทีวีแบบแอนาล็อก 59 ช่อง PAL-D
- ระหว่าง 550 MHz ถึง 862 MHz แบนด์ 2 MHz ทุกครั้งจะส่งสัญญาณการปรับปรุงดิจิตอล
- มันถูกทดสอบเมื่อระดับสัญญาณโมดูเลชั่นดิจิตอลต่ํากว่าระดับสัญญาณโมดูเลชั่นอานาล็อก 10dB และกําลังไฟฟ้าไฟฟ้าเข้าของตัวรับออปติก คือ -1dBm
- ผลการทดสอบจะแตกต่างกันไปตามโหลดไฮบริดที่แตกต่างกัน โปรดดูคู่มือการใช้สําหรับรายละเอียด
- สัญญาณแบบแอนาล็อก 1550nm สายไฟฟ้าออปติก CATV เครื่องรับสัญลักษณ์
บริการ OEM/ODM:
หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองบนสินค้า เช่น สายเคเบิล, กระเป๋าแพคเกจ, เติมประทับ หรือที่ไหนก็ตาม. มันไม่มีปัญหาใด ๆ. บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมที่จะทํามันเสมอ
การบรรจุ:
ตามสตาร์ดาร์ด เอ็กซ์พอร์ต แพ็คเกจ
- กล่องกระดาษกล่องไม้
การขนส่ง
- สายด่วนระหว่างประเทศ เช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- การบินระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล

