ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic fittings ] การจับคู่ 181 ผลิตภัณฑ์.
6CH CWDM Passive Fiber Optic Multiplexer LC UPC อะแดปเตอร์ดูเพล็กซ์
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่อง ABS |
|---|---|
| หมายเลขช่อง: | 6CH |
| ชนิดไฟเบอร์: | สถานะโสด |
1 * 16 Splitter 24 พอร์ตกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงเข้าถึง Terminal NAP CTO FAT Box
| พี/เอ็น: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| การใช้งาน: | FTTH |
Kocent 1U 19''Rack ติดตั้งไฟเบอร์ออปติก แพทช์พานีลที่มี 24 หลัก SC และ 48 หลัก LC กล่องปลายฝุ่น
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*1U |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขนาด 1U 12 พอร์ต 19 นิ้ว พร้อมโลโก้ที่กำหนดเองและบริการ OEM ODM ในเหล็กกล้ารีดเย็น
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Duplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Quad |
| ขนาด: | 485*300*1U |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก SC MM OM3 Pigtail Fanout 50/125 3 เมตร ชนิด SC
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
แบบฝาปิดกันฝุ่นชนิดใยแก้วนำแสงกล่องใยแก้วนำแสงร่วม 1 ใน 6 โหล KCO-05A-32
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 6 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
เครื่องขัดไฟเบอร์ออปติกแบบแรงดันมุม SC / UPC 36 อุปกรณ์จับยึดตัวเชื่อมต่อ
| P / N: | KCO-4JIG-SCU-36A |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | ช่องเสียบ SC / UPC |
IP67 กันน้ำประกบกันใยแก้วนำแสงปิดกล่อง Cajas Nap 256 อนุมัติหลัก RoHS
| ชนิด: | ประเภท Inline ประเภททางอากาศ |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
ใยแก้วนำแสง 4 พอร์ตเชื่อมต่อปิดไฟเบอร์ออปติก 4 Puerto Optica Fibra NAP กล่อง 256 Hilos
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ชนิดทางอากาศประเภทแนวนอน |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
4 พอร์ตมินิ FOSC โดมปิดประกบกันใยแก้วนำแสง 24 แกนกันน้ำ IP68
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวตั้ง |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 1 ใน 3 ออก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 6.0 ~ 24.0mm |

