ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic fittings ] การจับคู่ 181 ผลิตภัณฑ์.
KCO-V14-144-HT 1 ใน 4 ออกจาก 24 หลัก IP67 CV015 สายไฟเบอร์ออปติกส์ Splice Box
| ประเภท: | ประเภทกลอง แบบตั้ง |
|---|---|
| สายพาน: | 1 ใน 4 ออก |
| กว้างเคเบิล: | 6.0 ~ 18.0 มม. |
กล่องปลายไฟเบอร์ออปติกที่มีความแข็งแรงสําหรับโทรคมนาคม
| ประเภทอะแดปเตอร์: | SC/LC/FC/ST |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | ติดผนัง, ติดเสา |
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว/หลายโหมด |
Outside 1x32 Fiber Optic Splice Closure Box 2 In 2 KCO-GJS114
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 6 in 8 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว LSH SC / APC LC / APC
| เชื่อมต่อ: | LSH SC / APC, LSHLC / APC |
|---|---|
| โหมด: | สถานะโสด |
| ปก: | PVC, LSZH |
KCO-L925B SC APC UPC FTTH Drop Cable สายเคเบิลต่อเชือกเชิงกล
| P/N: | KCO-L925B |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
96fo กันน้ํา Dome สูง ความร้อน ลด สายไฟเบอร์ออปติก สปไลซ์ ปิด 1 ใน 3 ออก
| ประเภท: | ประเภทกลอง แบบตั้ง |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 3 ออก |
| กว้างเคเบิล: | 6.0 ~ 18.0 มม. |
96fo 4 ท่าทางตั้ง IP65 สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิล Splicing Box KCO-V13-96-ZG
| ประเภท: | ประเภทกลอง แบบตั้ง |
|---|---|
| สายพาน: | 1 ใน 3 ออก |
| กว้างเคเบิล: | 6.0 ~ 18.0 มม. |
ABS PPR PC 1in 5out 6 Ports Dome Outdoor Waterproof Fiber Optical Splice Enclosure Box กล่องที่ใช้กันน้ําได้
| ประเภท: | ประเภทกลอง แบบตั้ง |
|---|---|
| สายพาน: | 1 ใน 5 ออก |
| กว้างเคเบิล: | 6.0 ~ 18.0 มม. |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คชนิดเลื่อนขนาด 19 นิ้ว พร้อมพอร์ต SC LC FC ST
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*1U |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SM 9/125 E2K, สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก E2K 10ม. 20ม. 50ม. 100ม.
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | E2000/APC |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | E2000/AOZ |
| แกนกลาง: | ง่ายๆ |

