ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic fittings ] การจับคู่ 181 ผลิตภัณฑ์.
FTTH Inline Horizontal Fiber Optic Splice Closure 2 4 คอร์ KCO-H0202-MK 1in 2out การปิดสายไฟเบอร์ออปติก
| ประเภท: | ประเภทอินไลน์ |
|---|---|
| สายพาน: | 3 พอร์ต |
| กว้างเคเบิล: | 2.0 ~ 5.0 มม. |
36 พอร์ต 3D Pass FC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก UPC ของ JPC
| P / N: | KCO-4JIG-FCU-36 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | ช่องเสียบ SC / UPC |
ความหนาแน่นสูง 96fo 96core 19' 1U OM3 OM4 MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก แพทช์แพนล
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
แพนลพัทช์ MPO MTP ความหนาแน่นสูง 19 นิ้วที่มี 96 หลักใน 1U Rack สําหรับเครือข่ายไฟเบอร์ออปติกความหนาแน่นสูง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 480x245x1U |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก MTRJ, สายแพทช์เคเบิลไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด MT-RJ แบบดูเพล็กซ์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | มทร |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | MTRJ, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | เพล็กซ์ |
มัลติโมด OM2 50/125 LC Uniboot สายพับไฟเบอร์ออปติก LSZH PVC 10m 15m 20m 30m 40m
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC/UPC ยูนิบูต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC ยูนิตบูต, SC Uniboot |
| แกนกลาง: | 2 คอร์ |
สายไฟเบอร์ออปติก LSH SC / APC LSZH PVC FTTH ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติป้องกันการหมุน
| เชื่อมต่อ: | LSH SC / APC |
|---|---|
| โหมด: | สถานะโสด |
| ปก: | PVC, LSZH |
1 * 16 2 * 16 สวิทช์ SC DLC ใยไฟเบอร์ออปติก, 1 In 4 Out Fiber Optic Closure ร่วม
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 1 ใน 6 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
คาเบิ้ลหลุด KCO-L925B 45mm FTTH สายไฟเบอร์ออปติก เครื่องสลับเครื่องจักรกล Rep Quang
| P/N: | KCO-L925B |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Ferrule อุปกรณ์ทดสอบการรบกวน 3D เครื่องผลิตสายแพทช์
| พี/เอ็น: | KCO-3D-2600 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | ขั้วต่อทุกประเภท |

