ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic fittings ] การจับคู่ 181 ผลิตภัณฑ์.
Single Tube 60mm PET Fiber Optic Cable Protection Sleeve Fusing Tools
| ความยาว: | 60มม.,45มม.,40มม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 3.0มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดเหล็ก: | 1.2มม.,1.5มม |
Fiber Optical OTDR Launch Cable Box Distance 2km With SC Connector
| พี/เอ็น: | กล่องเปิดตัว KCO |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เปิดตัว OTDR |
| หมายเลขหลัก: | ง่ายๆ |
Fujikura FSM-80S Fiber Optic Fusion Splicer , Fiber Optic Tools
| การสูญเสียประกบเฉลี่ย: | 0.01dB~0.04dB |
|---|---|
| การทดสอบเทนชั่น: | 2.0N |
| ไฟเบอร์: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
Handheld Fiber Optic Fusion Splicer Machine 0.01dB - 0.04dB , DVP-750 Fusion Splicer
| การสูญเสียการประกบโดยเฉลี่ย: | 0.01dB ~ 0.04 เดซิเบล |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| เส้นผ่าศูนย์กลางไฟเบอร์: | 80 ~ 150µ ม |
CE Standards Fiber Optic Test Laser Pen , Fiber Optic Visual Fault Locator Pen
| พี/เอ็น: | KCO-ปากกาเลเซอร์ |
|---|---|
| ความยาวของการทดสอบ: | 3~50กม |
| กำลังขับ: | 5~50มิลลิวัตต์ |
Wire Fibre Optic Fusion Splicer / Fiber Optic Splicing Machine Sumitomo Type-81c
| การสูญเสียประกบเฉลี่ย: | 0.01dB~0.04dB |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| ที่หนีบอเนกประสงค์: | 250 นาโนเมตร, 900 นาโนเมตร |
FTTH / CATV Miller ACS / ACS- K Armored Cable Slitter Fiber Optic Tools
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, CATV |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 8 มม.-28.6 มม |
Auto DVP-740 Fiber Optic Fusion Splicer Machine for FTTH 2.0N Tention Test
| Average splice loss: | 0.01dB~0.04dB |
|---|---|
| Tention test: | 2.0N |
| Fiber: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
FTTx/MDU Optical Fiber OTDR Tester Fiber Optic Tools Max-710B
| แบบอย่าง: | แม็กซ์-710B |
|---|---|
| ช่วงไดนามิก: | สูงถึง 37 เดซิเบล |
| ความละเอียดระยะสั้น: | 5 ซม. |
Zinc Alloy Steel CR12 FTTH Fiber Optic Drop Cable Stripper Fiber Optic Tools
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, CATV |
| ขนาด: | 30x110x20 มิลลิเมตร |

