ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic accessories ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
Handheld Fiber Optic Fusion Splicer Machine 0.01dB - 0.04dB , DVP-750 Fusion Splicer
| การสูญเสียการประกบโดยเฉลี่ย: | 0.01dB ~ 0.04 เดซิเบล |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
| เส้นผ่าศูนย์กลางไฟเบอร์: | 80 ~ 150µ ม |
Fiber Optic Tools Cleaning Pen
| Material: | plastic |
|---|---|
| Include: | dusty free paper |
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
เครื่องมือไฟเบอร์ออปติก FTTx เครื่องวัดพลังงานไฟเบอร์ออปติกมือถือ เครื่องวัดพลังงานแหล่งเลเซอร์
| พลังงานแหล่งกำเนิดแสง: | 10mw |
|---|---|
| ความยาวของคลื่น: | 850, 980, 1300, 1310, 1490, 1550 หนอ |
| ความยาวแหล่งกำเนิดแสง: | 10 กม |
Fiber Optic Cable Protection Sleeve
| Length: | 60mm, 45mm, 40mm |
|---|---|
| Outer Diameter: | 3.0mm |
| Steel wire diameter: | 1.2mm, 1.5mm |
Plastic Optical Fiber Identifier , Fiber Optic Cable Identifier KCO - OFI400 With VFL
| แบบอย่าง: | KCO-OFI400 |
|---|---|
| เคเบิล: | 250um, 900ม., 2.0มม., 3.0มม |
| คลื่นความยาว: | 800~1700 นาโนเมตร |
PM6800 มุมความดันใยแก้วนำแสงเครื่องขัดสายแพทช์อุปกรณ์บด
| อินเตอร์เฟซ: | เอฟซี, เซาท์แคโรไลนา, แอลซี, เซนต์ |
|---|---|
| แสง: | แอลดี |
| เวลาทำงาน: | 24 ชั่วโมง |
Proskit FTTH ไฟเบอร์ออปติกเคเบิล Stripper S50C วัสดุ 148mm ขนาด FTTH แอปพลิเคชั่น CATV
| วัสดุ: | S50C |
|---|---|
| การใช้งาน: | FTTH, CATV |
| ขนาด: | 148มม |
ACS / ACS-2 Armored Outdoor Optical Fiber Cable Slitter Fiber Optic Tools
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, CATV |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 8 มม.-28.6 มม |
Identifier Fiber Optic Tools , Fiber Optic Test Equipment For Fiber Testing
| Model: | KCO3306B |
|---|---|
| Cable: | 250um, 900m, 2.0mm, 3.0mm |
| Length wave: | 800~1700 nm |
Optical Fiber Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen KCO-VFL-30
| P / N: | KCO-VFL |
|---|---|
| ทดสอบความยาว: | <30km |
| พลังงาน: | 30MW |

