20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20
Place of Origin China
ชื่อแบรนด์ KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง ISO9001
Model Number KCO-VFL-20
Minimum Order Quantity Negotiation
ราคา negotiable
Packaging Details paper bag, carton box
Delivery Time 2~5 days after get payment
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, แอล/C
Supply Ability 200,000 pcs/ month
รายละเอียดสินค้า
พี/เอ็น KCO-VFL ความยาวของการทดสอบ < 20 กม
กำลังขับ 20mW การทดสอบไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว SM, มัลติโหมด MM
น้ำหนัก 160 กรัม ขนาด 24x170มม
เน้น
fiber optic accessories
fiber optic tools and equipment
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
20mW VFL 5km 10km 20km 30km 50km ไฟเบอร์ออปติก เลเซอร์แดง
เครื่องหาความผิดพลาดทางสายตา KCO-CVFL-20
KOCENT OPTEC LIMITED สามารถจําหน่าย VFL ได้ 5mW, 10mW, 20mW, 30mW และ 50mW. มี 3 สีให้เลือก: สีเงิน, สีดําและสีทอง. ใช้เหล็กอัลลูมิเนียมคุณภาพสูง. ใช้งานง่ายและขนาดเล็ก
การใช้งาน
  • การสื่อสารและการบํารุงรักษาไฟเบอร์ออปติก
  • ระบบรักษาความปลอดภัย การตั้งค่าและบํารุงรักษาเครื่องส่งสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก
  • ระบบ CATV สายไฟฟ้าและการบํารุงรักษา
  • การวิจัยการตรวจจับไฟเบอร์ออปติก
  • การผลิตและวิจัยอุปกรณ์แสง
ลักษณะ
  • เครื่องหาความผิดพลาด VFL ขนาดปากกา & เครื่องติดตามเส้น
  • การใช้งานแบบเดียว, หลายแบบ และใยพลาสติก
  • อุปกรณ์ป้องกันตาชั้น 1 ไม่จําเป็นต้องใช้ขั้นตอนความปลอดภัย
  • เครื่องตรวจสอบความผิดพลาดไฟเบอร์ออปติกที่แข็งแรงและง่าย
  • 2.5 & 1.25 มิลลิเมตร ตัวเลือกเครื่องเชื่อมทั่วไป
  • ตัวเลือกเลเซอร์กระแทกหรือต่อเนื่อง
  • มีประโยชน์กับ OTDR เพื่อช่วยระบุความผิดพลาดได้อย่างแม่นยํา
ตารางที่เกี่ยวข้อง
P/Nพลังการออกความยาวของการทดสอบ
KCO-VFL-55mW3km ~ 5km
KCO-VFL-1010mW10 กิโลเมตร
KCO-VFL-1515mW15 กิโลเมตร
KCO-VFL-2020mW20 กิโลเมตร
KCO-VFL-3030mW30 กิโลเมตร
KCO-VFL-4040mW40 กิโลเมตร
KCO-VFL-5050mW50 กิโลเมตร
รายละเอียด
รุ่นKCO-VFL-30
ความยาวคลื่น650±10nm
ประเภทของเครื่องปล่อยFP-LD
พลังการออก30mW
ระยะทาง30 กิโลเมตร
ประเภทเส้นใยSM/MM
อินเตอร์เฟซการทดสอบ2เครื่องเชื่อมสากล.5mm FC/SC/ST
อุณหภูมิการทํางาน (((°C)-20+60 (ไม่ประปา)
อุณหภูมิการเก็บรักษา-40+85
น้ําหนัก (g)160 กรัม
ขนาด (mm)ขนาด 24x170mm
วัสดุอลูมิเนียม
สีเงิน ทอง ดํา
ภาพสินค้า:
มี 3 สีให้เลือก
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 0
เปิดหมวกปากกา:
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 1
กล่องปากกาสแตนเลสอลูมิเนียม
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 2
ดีไซน์สวยงาม
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 3
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 4
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 5
ภาพทํางาน:
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 6
กล่อง:
20mW VFL Fiber Optic Tools Fiber Optic Red Laser Pen Visual Fault Locator KCO-CVFL-20 7