ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic accessories ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก FTTH กลางแจ้ง FTTH Fiber Box 2 In 2 Out 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
กล่องปลายไฟเบอร์ออปติกที่มีความแข็งแรงสําหรับโทรคมนาคม
| ประเภทอะแดปเตอร์: | SC/LC/FC/ST |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | ติดผนัง, ติดเสา |
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว/หลายโหมด |
Corrosion Resistance 6 In 8 Out Fiber Optic Splice Enclosures KCO-Inline-68A
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 6 in 8 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
6 In Port 8 Out Port Fiber Optic Splice Closure Box 96 Cores ABS + PC Hand Holes
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 6 in 8 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
วัสดุพีซี IP65 ไฟเบอร์ออปติกคัปเปิ้ลฝาปิด KCO-H2295 อินไลน์ Type 2 In 2 Out 12fo
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
IP55 ติดผนัง 8core SC/APC Fiber Optic Faceplate Socket ด้วย 4 Port SC Simplex และ 8 Port LC Duplex
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB04D-GJ |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
G657A 1core 2wire LSZH สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก FTTH วางในร่มสีดำ
| วัสดุ: | LSZH |
|---|---|
| ชื่อ: | สายเคเบิลหล่น FTTH 1 แกน |
| ความยาว: | 500ม. 1กม. 2กม |
FTTH FTTO FTTB สายไฟเบอร์ออปติก เทอร์มินัล กล่องด้วยวัสดุ ABS + PC และ SC Duplex Adapter สําหรับการใช้งานภายใน IP55
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FTB-02-SCD |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
4U Drawer Type 96 Port Rack Mount Fiber Optic Termination Box ขนาด 485*300*4U
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*4U |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คมาตรฐานขนาด 19 นิ้ว พร้อมชนิดลิ้นชักและอะแดปเตอร์ LC Quad สูงสุด 192fo
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |

