ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ tight buffered fiber optic cable ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Multimode MM Beige SC UPC Field Assembly Connector
| P/N: | KCO-SC-MM-60 |
|---|---|
| สี: | สีเบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.5dB |
0.2 dB Insertion Loss Fiber Optic Fast Connector FC / APC Quick Installable For Drop Cable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี/เอพีซี |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายดรอป FTTH |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
Quick Fiber Optic Field Installable Connector LC UPC Return Loss 50 dB
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC, LC/APC, LC/พีซี |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | 0.9 มิลลิเมตร |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
ST Singlemode Fiber Optic AFL Fast Connector Straight Through Field Assembly
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | ST/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิลหล่น ftth, สายเคเบิล 0.9 ~ 3.0 มม |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก Fast-Multimode ขนาด 55mm FC / UPC 2.0mm, 3.0mm
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 3มม./2มม. |
| สี: | สีดำ |
คาเบิ้ลหลุด KCO-L925B 45mm FTTH สายไฟเบอร์ออปติก เครื่องสลับเครื่องจักรกล Rep Quang
| P/N: | KCO-L925B |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
KCO-L925B SC APC UPC FTTH Drop Cable สายเคเบิลต่อเชือกเชิงกล
| P/N: | KCO-L925B |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ONU 60 มม. SC APC FTTH KCO-SCA-6001
| P/N: | KCO-SCA-6001 |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.5dB |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก UPC SC ความยาว 60 มม. FTTH GPON KCO-SCU-6001
| P/N: | KCO-SCU-6001 |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.5dB |
SC / UPC SOC Hot Melt Splice บนตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติคอล 0.9 2.0 3.0 มม. G652D G657A
| P/N: | KCO-SOC-SCU |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |

