ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ tight buffered fiber optic cable ] การจับคู่ 80 ผลิตภัณฑ์.
SC/APC Fiber Optic Fast Connector for 0.9mm Cable with Low Insertion Loss 0.2dB and High Return Loss 50dB
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | 0.9 มิลลิเมตร |
| สี: | สีเขียวดำ |
ESC250D APC Green ตัวเชื่อมต่อ Quick ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ IL 0.2dB RL 55dB Interferometer Pass
| P/N: | เอสซี250ดี/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
0.2dB ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อที่รวดเร็วประกอบโทรคมนาคม FTTH ESC250D APC 3D ผ่าน
| P/N: | เอสซี250ดี/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
พีวีซีพีซี + พีซีไฟเบอร์ออปติกแอมป์ไฟเบอร์ออปติก / กล่องใส่ขั้วต่อสายไฟ
| เกรด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 2 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
FTTH Nap ไฟเบอร์ออฟติกไฟเบอร์ออปติกเสริม / Closure ร่วม 16 คอร์
| เกรด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 2 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
Viettel FTTH SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็วความยาว 55 มม. ความตึงเครียดไฟเบอร์4N
| P/N: | KCO-FC-55-SCA |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.3dB |
Fiber Optic Field Assembly Connector SC / APC High Efficiency For 3.0 MM Cables
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สาย FTTH ขนาด 2x3.0 มิลลิเมตร, สายในบ้าน ขนาด 3.0 มิลลิเมตร |
| สี: | สีเขียว |
Black SC/APC Single Mode Single Fiber Optical Patch Cable 7.0mm LSZH PE PVC
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC, SC, เอ็มพี, เอ็มพีโอ/APC, เซาท์แคโรไลนา/APC |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC, SC, เอ็มพี, เอ็มพีโอ/APC, เซาท์แคโรไลนา/APC |
| แกนกลาง: | 1 แกน ไฟเบอร์เดี่ยว |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTA 2 คอร์ 4.8 มม. 2000 เมตร พร้อมแจ็คเก็ต LSZH สำหรับภายนอกอาคารและรีลเหล็ก
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี, LC, เซาท์แคโรไลนา, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 2 คอร์ |
SC APC FTTH ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็ว G657 KCO-SCA-1803
| P/N: | KCO-SCA-1803 |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.3dB |

