ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ plc optical splitter ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยวความยาวคลื่น 1064nm พร้อมขั้วต่อ FC/APC และความยาว 1.0 เมตร สำหรับ EDFA และเซ็นเซอร์ไฟเบอร์
| วัสดุ: | ชนิดท่อไร้เหล็ก |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| พิมพ์: | 1*2 1x2 |
โหมดเดี่ยว 4 ตัวแยกสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเลเซอร์พลังงานสูง
| วัสดุ: | ชนิดท่อไร้เหล็ก |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| พิมพ์: | 1*2 1x2 |
1U ลิ้นชักสไลด์ไฟเบอร์ออฟติคัลแร็ค ODF เทอร์มินัลไฟเบอร์แพทช์แผง 24 พอร์ต 48 ไฟเบอร์ FTTH 19 ''
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 1U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |
กล่องเลิกจ้าง ODF ใยแก้วนำแสง OM4 OM5 1U 24 พอร์ตหมุนประกบ Rackmount Patch
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 3U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |
โพลาไรเซชันการบำรุงรักษา PM CIR Fiber Optic Circulator โฟร์พอร์ต 1064nms 1310nm 1550nm
| วัสดุ: | ชนิดท่อไร้เหล็ก |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| พิมพ์: | 1*2 1x2 |
ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก FTTH GPON 1:16 1X16 โหมดเดี่ยว สายเคเบิล LGX Cassette
| ร.ล: | > 55dB |
|---|---|
| อิลลินอยส์: | 13.5dB |
| ประเภทไฟเบอร์: | ไฟเบอร์ corning โหมดเดียว G657A1 หรือปรับแต่งเอง |
1x4 Fiber Optic Splitter Patch Panel Type , Rack Mount PLC Splitter 1U 19''
| พิมพ์: | แร็คเมาท์ ชนิดแผงแพทช์ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็ก |
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 4 |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 1.4dB |
FTTX PLC Fiber Optic Splitter 1x2 2x2 / G657A Fiber Planar Lightwave Circuit Splitter
| พิมพ์: | 1x2 |
|---|---|
| ความยาวไฟเบอร์: | 0.3~1.5ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9 มม. |
3U 19 นิ้ว ODF ไฟเบอร์ออปติก 1x4 PLC ไฟเบอร์ Splitter Chassic Rack Mount Patch Panel 14 16 สล็อต
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สูง: | 3U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |

