ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ plc optical splitter ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
Mini Tube Optical Fiber Plc Splitter 2 X 4 SC APC UPC
| ความยาว: | 1.0ม., 1.5ม., 2.0ม |
|---|---|
| ประเภทตัวแยก: | 2*4 2x4 |
| ทางแยก: | อินพุต 2 ทางและเอาต์พุต 4 ทาง |
มินิทุ๊บ 1x16 1:16 PLC Splitter SC APC G657A1 G652D สายเคเบิล Passive Fiber Optic Splitter
| ประเภทแพ็คเกจ: | หลอดมินิ |
|---|---|
| ความยาวผมเปีย: | 1.5m |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |
2.0mm 3.0mm FTTH 1x32 SC APC G567A2 แยกใยแก้วนำแสง
| ประเภทแพ็คเกจ: | กล่อง ABS โมดูลาร์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |
มัลติโมด OM3 ไฟเบอร์ออปติก คอปเลอร์ PLC Splitter 1*2 1*4 1*8 SC LC FC ST Connector
| ประเภทแพ็คเกจ: | กล่อง ABS โมดูลาร์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*8 1x8 |
8 Port Fiber Optic Terminal Box พร้อม 1x8 Optical Splitter และ 12 Fiber Splicing สําหรับการจําหน่ายกลางแจ้ง
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FBD-08C |
| สี: | สีดำ |
Aerial 1*8 PLC Fiber Optic Splitter Box Outdoor Waterproof KCO-GJS08 For FTTH GPON ABS PP
| Type: | Inline type |
|---|---|
| Cable ports: | 3 in 3 out |
| Cable diameter: | 8.0~22.0mm |
KCO-H0848-SZ กล่องกระจายสายไฟเบอร์ออปติกกันน้ํา 16fo 32fo 1*16 1*32
| ประเภท: | ประเภทอินไลน์ |
|---|---|
| สายพาน: | 8 พอร์ต |
| กว้างเคเบิล: | 8.0 ~ 18.0 มม. |
1x16 PLC Splitter SC APC เสาอากาศติด Optica Fibra Splice Enclosure NAP Box
| ประเภท: | ประเภทอินไลน์ |
|---|---|
| สายพานเคเบิลเข้า: | 4 พอร์ต |
| กว้างเคเบิล: | 8.0 ~ 18.0 มม. |
PON FTTH FTTX 19''4U ไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter 14slots 16slots แพนล์ปาทช์ ODF
| วัสดุ: | เทปเหล็ก |
|---|---|
| สูง: | 4U |
| ประเภทตัวแยก: | ประเภท LGX |
1x2 Multimode OM3 Fiber Optic Cable Splitter , customized ABS Box PLC Splitter
| พิมพ์: | 1xn, 2xn |
|---|---|
| ความยาวไฟเบอร์: | 0.3~1.5ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9 มม. |

