ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical fibre cable ] การจับคู่ 472 ผลิตภัณฑ์.
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MU APC / ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MU UPC
| พิมพ์: | SMA |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
| โหมด: | มัลติโหมด, MM |
Un-assebly ST Optical Fiber Connectors 98N Pull Strength Mono Mode 0.9 3.0 mm
| พิมพ์: | ST/UPC |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
144core SM Monomode High Desity Rack Mount Optical Fiber MPO MTP แพทช์แพนล์ แรคมอนท์ กล่อง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก FTTH FC โหมดเดียวสำหรับสายแพทช์ไฟเบอร์ SM MM
| พิมพ์: | สโมสรฟุตบอล |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 55db |
Single Mode Fiber Optic Connectors / Fiber Optic SC Connector Pre Assemly
| พิมพ์: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| สี: | เขียว, น้ำเงิน, เบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Plastic Optical SC UPC Fiber Connector 0.2dB low insertion loss with ISO9001
| Type: | SC/UPC |
|---|---|
| Color: | Blue |
| Insertion loss: | 0.2dB |
FTTH CATV ST / APC Type Fiber Optic Connector Twist Lock With 2.5 MM Ferrule
| พิมพ์: | เอสที/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| ความแรงดึง: | 98N |
SM SC / APC สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก Simplex Housing Set 0.2dB ความสูญเสียการใส่ต่ํา
| พิมพ์: | SC/APC |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| ความแรงดึง: | 98N |
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ออปติก DIN พร้อมฟอร์รูลเซรามิกสําหรับ DIN Patch Cord DIN Pigtail
| ประเภท: | ดินแดง/UPC |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
YOFC G655 SM สายไฟฟ้าออปติกแบบเดียว สายไฟฟ้าเปล่า Core สําหรับการประกอบเคเบิล
| วัสดุ: | ใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ชื่อ: | optica fiber bare |
| Length: | 50.4km |

