ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical fibre cable ] การจับคู่ 472 ผลิตภัณฑ์.
Multimode Fiber Optic Connectors
| Type: | LC/UPC, LC/APC, LC/PC |
|---|---|
| Insertion loss: | 0.2dB |
| Mode: | Multimode, MM, single mode, SM, Mono mode |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MTRJ, ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MT-RJ Duplex แบบมัลติโหมด
| พิมพ์: | มทร |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
| โหมด: | มัลติโหมด, MM |
การปิดข้อต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแนวตั้ง FOSC 6 12 24 Core 1 ใน 2out KCO-H12-48SZ
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 1 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 6.0 ~ 18.0mm |
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ออปติกมัลติโมด SMA 906 เครื่องเชื่อมด้วยโลหะ
| พิมพ์: | SMA |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
| โหมด: | มัลติโหมด, MM |
ทั้งสองด้าน PE Color Copolymer เทปเหล็กเคลือบสำหรับสายไฟเบอร์ออปติก Armouring
| ใบสมัคร: | การผลิตสายเคเบิล |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-0.35 มม. แบบกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 12mm-600mm |
LC / UPC สายใยเชื่อมเรือน Single Mode Simplex สําหรับ 2.0 3.0 สายใยติดต่อ
| พิมพ์: | LC/APC, LC/UPC, LC/พีซี |
|---|---|
| โหมด: | มัลติโหมด, MM, โหมดเดี่ยว, SM, โหมดโมโน |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| ตัวเชื่อมต่อ: | โหมดเดี่ยว FC/APC |
|---|---|
| แกนกลาง: | เริมหรือ 1 ไฟเบอร์ (12 สี) |
| ปิดบัง: | LSZH |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 4 คอร์ 50/125um Loss การสูญเสียสัญญาณ 0.2dB สำหรับการส่งข้อมูลความเร็วสูง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี, LC, เซาท์แคโรไลนา, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 2 คอร์ |
E2000 ที่ทนทานต่อหนู ถึง SC simplex กระบวนการปรับสายพัดปรับไฟเบอร์ออฟติกกระบวนการปรับสายพัดปรับ
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | E2000 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เซาท์แคโรไลนา |
| แกนกลาง: | ง่ายๆ |

