ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical fibre cable connectors ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
PVC LSZH TPU ไฟเบอร์ แพทช์คอร์ด MU UPC APC Optical Jumpers SM G657A1 ดับเพลส ซิมเพลส
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MU/UPC |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เซาท์แคโรไลนา, LC, เอฟซี, ST, DIN, E2000, ... |
| จำนวนไฟเบอร์: | เริม, ดูเพล็กซ์, มัลติไฟเบอร์ |
Multimode MPO MTP สายแพทช์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก OM3 OM4 OM5 0.3dB Durability
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ความทนทาน: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
ST multimode OM2 multifibers fanout fiber optic pigtails 12 cores fibers 3m
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซนต์ |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | PVC, LSZH, หุ้มเกราะ, ปรับแต่ง |
LC / UPC Uniboot Single Mode 9/125 ไฟเบอร์ออพติคอลจัมเปอร์รี 1m 3m 5m LSZH
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC/UPC ยูนิบูต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC ยูนิตบ็อกซ์ |
| แกนกลาง: | เพล็กซ์ |
Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Connector type: | LC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 2x3.0 ftth cable |
| Color: | blue |
Field Installable Fiber Optic Connector
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
RoHS FC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว, ตัวเชื่อมต่อ Quick SM G765D G657A G657B
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode FTTA FTTB FTTO ดำสำหรับ FTTH Drop Cable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SM Monomode อย่างรวดเร็ว FC UPC APC FTTH การอนุมัติฟิลด์อย่างรวดเร็วตามมาตรฐาน RoHS
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
ชุดประกอบตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FC สนาม 1260 ~ 1650nm ความยาวของคลื่นสำหรับสายเคเบิล FTTH Drop
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |

