ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ indoor outdoor fiber optic cable ] การจับคู่ 236 ผลิตภัณฑ์.
12 Port IP65 Outdoor Fiber Optic Terminal Box ด้วยวัสดุ ABS+PC สําหรับการติดตั้งผนังหรือเสาในเครือข่าย FTTH
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| P/N: | KCO-FDB-0212X |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกภายนอกอาคาร พร้อม 8 พอร์ต ความจุ 24 ไฟเบอร์ และวัสดุ ABS+PC สำหรับเครือข่าย 5G FTTx
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-NAP-0208W |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS+PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
แพนลพัทช์ MPO MTP ความหนาแน่นสูง 19 นิ้วที่มี 96 หลักใน 1U Rack สําหรับเครือข่ายไฟเบอร์ออปติกความหนาแน่นสูง
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 480x245x1U |
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก 16 คอร์ติดผนังได้สำหรับ FTTH FTTA
| วัสดุ: | เอบีเอส + พีซี |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-0216H-YP |
| แอปพลิเคชัน: | FTTH, FTTA |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คชนิดเลื่อนขนาด 19 นิ้ว พร้อมพอร์ต SC LC FC ST
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*1U |
ความหนาแน่นสูง 96fo 96core 19' 1U OM3 OM4 MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติก แพทช์แพนล
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | อพท., มทพ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC/UPC, LC/APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
SC UPC APC อุปกรณ์ขัดไฟเบอร์ออปติก 36 ตำแหน่งสำหรับเครื่องเจียรแสง
| ป/น: | KCO-จิ๊ก-SC-36 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | SC PC APC |
ST PC สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก การบดเจก / สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก การเคลือบ
| พี/เอ็น: | KCO-จิ๊ก-ST-24 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | เอสที พีซี |
LC UPC APC ไฟเบอร์ออปติกขัดจิ๊ก 179mm Disk Surface Grinding Fixtures
| ป/น: | KCO-จิ๊ก-LC-48 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | LC PC UPC APC |
LC Connector Fiber Optical Polishing Fixture / 48 Position Patch Cord LC PC การบดจิก
| พี/เอ็น: | KCO-จิ๊ก-LC-48 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | LC พีซี UPC APC |

