ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ indoor outdoor fiber optic cable ] การจับคู่ 236 ผลิตภัณฑ์.
FTTH Drop Cable Clamps / Anchor Clamps Overhead Fiber Optic Cable Clamps เครื่องจับสายไฟฟ้าเครื่องจับความดัน
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ, พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 2 ~ 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, แอล / ซี |
1 * 16 Splitter 24 พอร์ตกล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสงเข้าถึง Terminal NAP CTO FAT Box
| พี/เอ็น: | KCO-FDB-24G-SX |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| การใช้งาน: | FTTH |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบดูเพล็กซ์ 2 คอร์ ป้องกัน IP65 สำหรับเครือข่าย 3G/4G/5G LTE
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | NSN-เนื้อหาดาวน์โหลด |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | NSN-เนื้อหาดาวน์โหลด |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์ 2 คอร์ |
FTTH กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ 4 พอร์ต SC APC กล่องกระจายแสง
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ป/น: | KCO-FDB-04-MK |
| สี: | สีเทา |
FTTH Drop Fiber Patch Cable SC To SC ปิดไฟลดควันต่ํา ไม่มีฮาโลเจน
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เซาท์แคโรไลนา/UPC เริม |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เซาท์แคโรไลนา/UPC เริม |
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
SC / UPC - SC / UPC โมดเดียว ซิมพล็กซ์ FTTH สายพับไฟเบอร์ออปติก สีดํา LSZH PVC
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เซาท์แคโรไลนา/UPC เริม |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เซาท์แคโรไลนา/UPC เริม |
| ความยาวสายเคเบิล: | 3M ปรับแต่งได้ |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติกแบบดรอป SC/UPC ไปยัง SC/UPC FTTH โหมด Single 2 คอร์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC/UPC ดูเพล็กซ์ |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | SC/UPC ดูเพล็กซ์ |
| ความยาวสายเคเบิล: | 3ม., 5ม., กำหนดเอง |
Ceramic Ferrule Fiber Optic Sheet , Polishing Rubber Pad Silica Gel 4mm - 5mm
| P/N: | KCO-pad |
|---|---|
| Hardness: | 55~90 |
| Thickness: | 4mm, 5mm |
Monomode Fiber Optic Polishing Jig Ceramic Ferrule Optical Polishing Machine
| P/N: | KCO-jig |
|---|---|
| Connector number: | Max 24 connectors |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
Ferrule End Face Fiber Optic Polishing Equipment Fiber Optic Inspection Microscope
| P/N: | KCO-inspector |
|---|---|
| Power supply: | 12VDC |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |

