ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ field installable fiber optic connector ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
Home Fiber Optic Fast Connector / Optical LC Fast Connector Quick Assembly
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/APC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 2x3.0 ฟุต, สายเคเบิล 0.9 มม., 3.0 มม |
| สี: | สีเขียว |
สินค้า FTTH Solution SC UPC APC เครื่องเชื่อมการประกอบสนามเร็ว 50 มม.
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า, สีดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
2.0 มิลลิเมตร 3.0 มิลลิเมตร FTTX LC / APC สายใยออฟติก สายใยออฟติก Fast Connector 55 มิลลิเมตร 60 มิลลิเมตร
| พิมพ์: | FAST LC |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกแบบเร็ว 3D Pass พร้อมไม่ต้องใช้ Epoxy หรือการขัดเงาสำหรับการประกอบอย่างรวดเร็ว
| P/N: | ESC250D/UPC |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Splice ละลายร้อนบนตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว SC / APC สีเขียว 0.2dB การสูญเสียการแทรก
| P/N: | KCO-SOC-SCA |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ST Singlemode Fiber Optic AFL Fast Connector Straight Through Field Assembly
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | ST/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิลหล่น ftth, สายเคเบิล 0.9 ~ 3.0 มม |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
SC Single Mode Fiber Optic Fast Connector Long Boot 3.0 mm for FTTH Cable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 3.0 มม., สายเคเบิล ftth |
| สี: | สีฟ้า |
CATV FTTH SC PC Fiber Optic Fast Connector , Quick Assembly Connector
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 3.0 มม., สายเคเบิล ftth |
| สี: | สีฟ้า |
สีฟ้า SC UPC สายไฟเบอร์ออปติก Fast Connector 2.0mm 3.0mm FTTX Solution Product
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Splice 0.9 มม. บนตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC / APC SOC การประกอบสนาม FTTH 0.2dB
| P/N: | KCO-SOC-SCA |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |

