ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ field installable fiber optic connector ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
ESC250D APC Green ตัวเชื่อมต่อ Quick ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ IL 0.2dB RL 55dB Interferometer Pass
| P/N: | เอสซี250ดี/เอพีซี |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
0.2 dB Insertion Loss Fiber Optic Fast Connector FC / APC Quick Installable For Drop Cable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี/เอพีซี |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายดรอป FTTH |
| ไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
หล่นเคเบิลใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อสภา SC / UPC ในร่ม FC LC SC กำหนดเอง
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี, แอลซี, เอสซี |
|---|---|
| การบรรจุ: | 10 ชิ้น/แพ็ค |
| สายเคเบิลมี: | สายหล่น, สายภายใน (รวม 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม.) |
SM 9/125 Fiber Optic Fast Connector LC UPC Un Polished Fiber To The Home
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สาย 2x3.0 ฟุต |
| สี: | สีฟ้า |
LC APC Quick Field Assembly ไฟเบอร์ออปติก สายเชื่อมเร็ว 55mm 60mm
| พิมพ์: | FAST LC |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
SC / UPC SOC Hot Melt Splice บนตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติคอล 0.9 2.0 3.0 มม. G652D G657A
| P/N: | KCO-SOC-SCU |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
โซลูชัน FTTH Quick Connect ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว / มัลติทนทาน
| พิมพ์: | ฟาสต์ เอสซี |
|---|---|
| สี: | น้ำเงิน, ขาว, เทา, ดำ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
RoHS FC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว, ตัวเชื่อมต่อ Quick SM G765D G657A G657B
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
SC / UPC Fiber Optic Fast Connector
| Connector type: | SC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 3.0mm cable, ftth cable |
| Color: | blue |
SC Fiber Optic Fast Connector Field Assembly Single Mode Pre Polished
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| สายเคเบิลมี: | สายเคเบิล 3.0 มม., สายเคเบิล ftth |
| สี: | สีฟ้า |

