ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optic attenuator ] การจับคู่ 63 ผลิตภัณฑ์.
สายไฟเบอร์ออปติก LC APC แบบหางเปียเดี่ยว / ตัวแยกสายไฟเบอร์ออปติก LC
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC/APC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | LSZH, ... |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| ตัวเชื่อมต่อ: | โหมดเดี่ยว FC/APC |
|---|---|
| แกนกลาง: | เริมหรือ 1 ไฟเบอร์ (12 สี) |
| ปิดบัง: | LSZH |
โมโดเดียว โมโดเดียว โมโดหลายโมโด สายไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด SMA สายไฟเบอร์ออปติก
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SMA |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | SMA, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์, เริมซ์ |
FTTA สถานีโทรคมนาคม CPRI DLC ป้องกันแบบเกราะ Breakout Fiber Optic Patch Cord
| ผ้าคลุมสายไฟฟ้า: | LSZH, พ.ศ |
|---|---|
| สีของสายเคเบิล: | สีดำ |
| ความยาวสายเคเบิล: | 1 ม., 50 ม., 100 ม. หรือกำหนดเอง |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก ST APC โหมดเดี่ยว แบบดูเพล็กซ์/ซิมเพล็กซ์ ไฟเบอร์ทูเดอะโฮม (Fiber to The Home)
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอสที/เอพีซี |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | ST/APC, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์, ซิมเพล็กซ์, แฟนเอาต์, เบรกเอาต์ |
กล่องปิดประกบแนวนอน 256 แกนใยแก้วนำแสงวัสดุ ABS KCO-GJS04256
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ชนิดทางอากาศประเภทแนวนอน |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
ใยแก้วนำแสง 4 พอร์ตเชื่อมต่อปิดไฟเบอร์ออปติก 4 Puerto Optica Fibra NAP กล่อง 256 Hilos
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ชนิดทางอากาศประเภทแนวนอน |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
FTTH Inline Horizontal Fiber Optic Splice Closure 2 4 คอร์ KCO-H0202-MK 1in 2out การปิดสายไฟเบอร์ออปติก
| ประเภท: | ประเภทอินไลน์ |
|---|---|
| สายพาน: | 3 พอร์ต |
| กว้างเคเบิล: | 2.0 ~ 5.0 มม. |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก MTRJ, สายแพทช์เคเบิลไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด MT-RJ แบบดูเพล็กซ์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | มทร |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | MTRJ, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | เพล็กซ์ |
2 In 2 Out Inline ไฟเบอร์ออปติก S Plice สิ่งที่ส่งมากล่อง ABS PC วัสดุ IP67 วิศวกรรมซีล
| ชนิด: | ประเภทอินไลน์ |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |

