ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optic attenuator ] การจับคู่ 63 ผลิตภัณฑ์.
ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายไปหญิง / LC MM 1dB 3dB 7dB 12dB 15 25dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/พีซี, LC/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทการแก้ไข, ประเภทอะแดปเตอร์, ประเภทชายกับหญิง |
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทกั้น, อะแดปเตอร์ |
Blue 10dB LC / UPC Optical Fiber Attenuation , Single Mode Attenuator With Square Dusty Cap
| Connector type: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Attenuator range: | 10dB |
| Attenuator type: | Male to female type |
Single Mode Adjustment 30 dB Attenuator Low Return Loss For Fiber Optic CATV
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/ยูพีซี, เซาท์แคโรไลนา/เอพีซี |
|---|---|
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | การปรับ |
| วัสดุตัวเครื่อง: | พลาสติก |
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 2dB 5dB 10dB 20dB 30dB ขั้วต่อ SC APC
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทอะแดปเตอร์ประเภทชายกับหญิง |
Wallmount FTTH SC / UPC 4core กล่องเทอร์มินัลไฟเบอร์ออปติก Roset Socket Faceplate
| วัสดุ: | เอบีเอส, เอบีเอส+พีซี |
|---|---|
| พี/เอ็น: | KCO-FTB04D-GJ |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC ชัตเตอร์แบบสองหน้าเดียวโหมดเดียวโมโนโหมดสีฟ้า
| ประเภท: | LC/UPC |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| ชาแนลเวย์: | ดูเพล็กซ์ 2 คอร์ |
1fo 2fo 4fo Outdoor KFRP FRP FTTH ติดสายไฟเบอร์ออปติก LSZH PVC
| วัสดุ: | LSZH |
|---|---|
| ชื่อ: | สายดรอป FTTH |
| ความยาว: | 100ม. 200ม. 500ม. 1กม. 2กม |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
SC UPC APC 12 สี PVC สายไฟเบอร์ออปติก Pigtail Single Mode FTTH สายไฟเบอร์ที่บ้าน
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |

