ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optic adapter ] การจับคู่ 279 ผลิตภัณฑ์.
การปิดข้อต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแนวตั้ง FOSC 6 12 24 Core 1 ใน 2out KCO-H12-48SZ
| ชนิด: | ประเภทโดม, ประเภทแนวนอน |
|---|---|
| สายเคเบิล: | 1 ใน 2 ออก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 6.0 ~ 18.0mm |
Blue 10dB LC / UPC Optical Fiber Attenuation , Single Mode Attenuator With Square Dusty Cap
| Connector type: | LC/PC, LC/UPC |
|---|---|
| Attenuator range: | 10dB |
| Attenuator type: | Male to female type |
โมโดเดียว โมโดเดียว โมโดหลายโมโด สายไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด SMA สายไฟเบอร์ออปติก
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SMA |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | SMA, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์, เริมซ์ |
0dB ถึง 30dB เครื่องปรับความรุนแรงจากไฟเบอร์ออปติก ST FC LC SC
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เซนต์/UPC, ST/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | การปรับ |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
SC UPC APC 12 สี PVC สายไฟเบอร์ออปติก Pigtail Single Mode FTTH สายไฟเบอร์ที่บ้าน
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
สายไฟเบอร์ออปติก LC APC แบบหางเปียเดี่ยว / ตัวแยกสายไฟเบอร์ออปติก LC
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC/APC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | LSZH, ... |
FC APC Mono Mode Fiber Optic Pigtail Cables 0.9mm 1.5m LSZH Cover
| ตัวเชื่อมต่อ: | โหมดเดี่ยว FC/APC |
|---|---|
| แกนกลาง: | เริมหรือ 1 ไฟเบอร์ (12 สี) |
| ปิดบัง: | LSZH |
1000MW Fixed Type Lc Fiber Optic Attenuator Single Mode 3dB Telecom Standard
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/พีซี, LC/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 3dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทเพศชายเป็นเพศหญิง |
เครื่องเกราะ SC ถึง SC สายไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด ป้องกันหนู เครื่องเกราะ แพทช์คอร์ด จอมเปอร์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เซาท์แคโรไลนา |
| แกนกลาง: | 4 |

