ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fibre optic adapter ] การจับคู่ 279 ผลิตภัณฑ์.
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทกั้น, อะแดปเตอร์ |
Square Pressure UPC APC PC Fiber Optic Grinding Equipment , Fibre Optic Polishing Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
FC - FC Variable Fiber Optic Attenuator , VOA Variable Optical Attenuator
| Connector type: | FC/APC-FC/APC |
|---|---|
| Attenuator type: | fix type, adapter type, inline atnt |
| Body Material: | Plastic |
ST UPC Single Mode Fiber Optic Attenuator 1dB - 30dB For Local Area Networks
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | ST/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทกั้น, อะแดปเตอร์ |
SC / UPC SM Fiber Optic Attenuator , Fixed Optical Attenuator 55dB 65dB
| Connector type: | SC/UPC, SC/APC |
|---|---|
| Attenuator range: | 1dB~30dB |
| Attenuator type: | Bulkhead type, Adapter |
UPC APC PC Fiber Optic Polishing Equipment , Fibre Optic Grinding Machine
| Ferrule: | UPC, APC, PC |
|---|---|
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
| Connector no.: | 8~24 connectors |
7DB Fiber Optic Attenuator , LC Male To Female Fixed Optical Attenuator
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/พีซี, LC/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 7DB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทการแก้ไข, ประเภทอะแดปเตอร์, ประเภทชายกับหญิง |
FC APC Single Mode Fiber Optic Attenuator Bulkhead Type High Precision
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอฟซี/เอพีซี เอฟซี/ยูพีซี |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทกั้น, อะแดปเตอร์ |
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 2dB 5dB 10dB 20dB 30dB ขั้วต่อ SC APC
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทอะแดปเตอร์ประเภทชายกับหญิง |
ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายไปหญิง / LC MM 1dB 3dB 7dB 12dB 15 25dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/พีซี, LC/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทการแก้ไข, ประเภทอะแดปเตอร์, ประเภทชายกับหญิง |

