ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic splitter ] การจับคู่ 318 ผลิตภัณฑ์.
FTTA เสาตั้งสาย ABS ใยแก้วนำแสงร่วมปิด 6 พอร์ต PDLC กันน้ำ
| ประเภท: | ติดเสา, ติดผนัง |
|---|---|
| ท่าเรือกันน้ํา: | 1 ใน 6 ออก |
| พี/เอ็น: | กรุงเทพมหานคร |
GPON OLT 8 PON FTTH Active Fiber Optic Equipment Support 512 / 1024 End Users KCO-G8608T
| Type: | GPON OLT |
|---|---|
| PON port: | 8 PON ports |
| End Users: | Support 512 / 1024 end users |
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ KCO-ODP-12W ช่องใส่กล่อง FAT IP55 เกรด
| วัสดุ: | ABS + PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| กลับสูญเสีย: | 55dB |
24 ตำแหน่ง ST UPC Jig And Fixture สำหรับเครื่องเจียรความดันมุมออปติคัล
| ป/น: | KCO-จิ๊ก-ST-24 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | ST PC |
8 คอร์ส SC UPC ภายในติดผนัง ปานล์ปาทช์ไฟเบอร์ออปติก แบ๊คเทอร์มินัลการกระจาย
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| ขนาด: | 200*165*40 (มม.) |
| ความจุ: | 8 คอร์ |
กล่องแจกจ่าย GPON ของ Ftth / กล่องปลายสายไฟเบอร์ออฟติก Long Life Time
| วัสดุ: | ABS + PC |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรก: | 0.15dB |
| กลับสูญเสีย: | 55dB |
กล่องกระจายไฟเบอร์ออฟติคัล ONU / กล่องปลายสายไฟ 24 คอร์
| หมายเลขชิ้นส่วน: | KCO-FDP-24M |
|---|---|
| วัสดุ: | ABS + PC |
| สี: | ขาว / ดำ / กำหนดเอง |
โหมดเดียว G657A 2fo 2 FRP ไฟเบอร์ออปติก แฟลต 8 ภาพ FTTH ดรอปเคเบิล Anatel
| วัสดุ: | LSZH |
|---|---|
| ชื่อ: | สายเคเบิล FTTH Drop |
| ความยาว: | 100ม. 200ม. 500ม. 1กม. 2กม |

