ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic cable adapter ] การจับคู่ 500 ผลิตภัณฑ์.
LC UPC Simplex Fiber Optic Cable 0.9mm PVC Cover , Fibre Optic Patch Cable
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | เริมหรือ 1 ไฟเบอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบติดตั้งบนแร็คมาตรฐานขนาด 19 นิ้ว พร้อมชนิดลิ้นชักและอะแดปเตอร์ LC Quad สูงสุด 192fo
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Simplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Duplex |
| ขนาด: | 485*300*2ยู |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC Duplex ขนาด 1U 12 พอร์ต 19 นิ้ว พร้อมโลโก้ที่กำหนดเองและบริการ OEM ODM ในเหล็กกล้ารีดเย็น
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SC Duplex |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | LC Quad |
| ขนาด: | 485*300*1U |
โมโดเดียว โมโดเดียว โมโดหลายโมโด สายไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด SMA สายไฟเบอร์ออปติก
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | SMA |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | SMA, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์, เริมซ์ |
5dB 15dB 20dB 25dB 30dB SC ตัวปรับปรับอัตราต่ออ่อนไฟเบอร์ออปติกไฮบริด
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | วท |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทเพศชายเป็นเพศหญิง |
OM1 62.5 OM2 50/125 MPO ถึง 12 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก Breakout รุ่น Multimode Long Lifespan
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอ็มพี |
|---|---|
| ต่อ 2: | MPO, LC, SC, FC, ST |
| ไฟเบอร์: | 8, 12, 24 เส้นใย |
Square FC Bare Fiber Adapter SXSM 123um - 127um Ferrule Diameter
| Type: | FC/UPC, FC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
Square Metal Bare Fiber Adaptor FC/APC SXSM , Fibre Optic Adapter Quick Interconnect
| Type: | FC/APC |
|---|---|
| Mode: | single mode, SM |
| IL: | 0.2db |
FTTA FTTH อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกอะคริเลตการสูญเสียการแทรกซึมต่ำด้วยหน้าแปลน
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ความทนทาน: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคแบบ Single Mode เพล็กซ์ชัตเตอร์อัตโนมัติ LC / APC LC / UPC ไม่มีหน้าแปลน
| ชนิด: | LC / APC |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| วิธีชาแนล: | duplex, 2 cores |

