ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic breakout cable ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
สายแพทช์โหมดเดี่ยวสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก APC ตัวลดทอนใย 10dB 15dB
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทเพศชายเป็นเพศหญิง |
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO MTP, 144 สายไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ 12 คอร์
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC / UPC, LC / APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
Duplex Harness MPO MTP Patch Cord 40G 100G สำหรับ Data Center
| เชื่อมต่อ: | MPO / APC |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | สายแพตช์ fanout ของ MTP / MPO ถึง LC |
| ไฟเบอร์: | เอสเอ็ม |
12 24 MPO Optical Connector / MPO Fiber Optic Connector Single Mode Types
| Type: | MPO-MPO |
|---|---|
| Color: | Green, blue, beige, aqua |
| Insertion loss: | 0.2dB |
ไม่มีโมดูล 1U MPO MTP Patch Patch MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 น้ำหนักเบา
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC / UPC, LC / APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก FTTH กลางแจ้ง FTTH Fiber Box 2 In 2 Out 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
MPO Cassetle Rack Mount สายแพทช์ Mtp DLC มัลติ OM3 OM4 OM5 12 แผงแพทช์พอร์ต
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC / UPC, LC / APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
MPO MTP ความหนาแน่นสูง สายพับปลาสติก MPO 96fo 5M 10M LSZH 48 Core MTP OM3 OM4 OM5
| เครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | OM3, OM4, OM5 |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH |
OM4 MPO MTP ไฟเบอร์ แพทช์คอร์ด LC SC Connector 8 12 24 Core Pink Violet LSZH
| เครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | มม., OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH |

