ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic breakout cable ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
สายแพทช์คอร์ด Simplex Fanout LC OM3 OM4 50/125 10G ไฟเบอร์ออปติก Pigtails ฝาครอบ PVC
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC มัลติโหมด |
|---|---|
| แกนกลาง: | 1 เส้นใยเริม |
| ปิดบัง: | พีวีซี |
LC UPC Simplex Fiber Optic Cable 0.9mm PVC Cover , Fibre Optic Patch Cable
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | เริมหรือ 1 ไฟเบอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี |
สายเคเบิลแพทช์ 16 Core MPO LC FC ST SC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกสำหรับศูนย์ข้อมูล
| เชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | SM, OM3, OM4, OM5 |
| เกิน: | PVC, LSZH |
สายเคเบิลข้อมูล MTG Trunk Patch 40G MPO - LC Duplex Uniboot 8 12 24 Core PVC LSZH Cover Cover
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
|---|---|
| ผลตอบแทนการสูญเสีย: | 55dB |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 2.0 มม., 3.0 มม |
MTP APC สาย MPO MTP สายเคเบิลจัมเปอร์ 1260 ~ 1650nm ใช้คลื่นสัญญาณ CATV
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอ็มพี |
|---|---|
| ต่อ 2: | MPO, LC, SC, FC, ST |
| ไฟเบอร์: | 8, 12, 24 เส้นใย |
สายไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติโหมด 50/125 พร้อมขั้วต่อ LC แบบ Simplex
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9 มม. |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC มัลติโหมด |
| โหมดไฟเบอร์: | มัลติโหมด 62.5/125 |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก SC MM OM3 Pigtail Fanout 50/125 3 เมตร ชนิด SC
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
CPRI Outdoor FTTA กันน้ํา IP67 ODVA LC คอร์ดพับเล็กซ์ไฟเบอร์ออปติก
| ผ้าคลุมสายไฟฟ้า: | LSZH, พ.ศ |
|---|---|
| สีของสายเคเบิล: | สีดำ |
| ความยาวสายเคเบิล: | 1 ม., 50 ม., 100 ม. หรือกำหนดเอง |
Light Weight MPO MTP Patch Cord 192 Cores LC Strands , Fan Out Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง MPO / APC 3dB Yellow Housing ประเภท Elite การสูญเสียการแทรกต่ำ
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
|---|---|
| ช่วงลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอน: | เพศชายต่อเพศหญิง |

