ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ breakout fiber optic cable ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
กล่องรับสัญญาณไฟเบอร์ออปติก FTTH กลางแจ้ง FTTH Fiber Box 2 In 2 Out 12fo 24fo 48fo 96fo KCO-H22120
| ชนิด: | ประเภทแบบอินไลน์ |
|---|---|
| พอร์ตเคเบิล: | 4 พอร์ต |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: | 8.0 ~ 22.0mm |
CPRI Outdoor FTTA กันน้ํา IP67 ODVA LC คอร์ดพับเล็กซ์ไฟเบอร์ออปติก
| ผ้าคลุมสายไฟฟ้า: | LSZH, พ.ศ |
|---|---|
| สีของสายเคเบิล: | สีดำ |
| ความยาวสายเคเบิล: | 1 ม., 50 ม., 100 ม. หรือกำหนดเอง |
LSZH Yellow MPO MTP Patch Cord 8 Core 12 ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว G657A2 ความยาวที่กำหนดเอง
| เชื่อมต่อ: | MPO / APC |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | OS1 |
| เกิน: | PVC, LSZH |
LAN WAN MPO MTP Breakout Cable Fiber Single Mode 9 / 125 12 Cores 24 Cores
| Type: | MPO, MTP |
|---|---|
| Other type: | LC, FC, SC |
| Mode: | Single mode 9/25 |
SC/UPC 12 fibers fanout fiber optic pigtail single mode mono mode optical pigtail 2.5m
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/UPC |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |
MTP APC สาย MPO MTP สายเคเบิลจัมเปอร์ 1260 ~ 1650nm ใช้คลื่นสัญญาณ CATV
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอ็มพี |
|---|---|
| ต่อ 2: | MPO, LC, SC, FC, ST |
| ไฟเบอร์: | 8, 12, 24 เส้นใย |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก ST APC โหมดเดี่ยว แบบดูเพล็กซ์/ซิมเพล็กซ์ ไฟเบอร์ทูเดอะโฮม (Fiber to The Home)
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอสที/เอพีซี |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | ST/APC, SC, ST, ฯลฯ |
| แกนกลาง: | ดูเพล็กซ์, ซิมเพล็กซ์, แฟนเอาต์, เบรกเอาต์ |
Light Weight MPO MTP Patch Cord 192 Cores LC Strands , Fan Out Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
MTP MPO Fiber Breakout Cable Loopback
| Type: | MPO, MPO/APC |
|---|---|
| Attenuation range: | 1~20dB |
| Insertion loss: | 0.2dB |
สายแพทช์ไฟเบอร์แบบ Single Mode ความแข็งแกร่ง 144 Core 1U Rack Mount ติดตั้งง่าย
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC / UPC, LC / APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |

