ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ breakout fiber optic cable ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
Cassette 96 Cores Fiber Optic MPO MTP Patch Cord 1U 19" Patch Panel
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
สายแพทช์ ODM MPO MTP 8 แกน LC / UPC โหมดเดียว G652D ทนทานสำหรับ FTTH GPON
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
|---|---|
| แกน: | 9/125 |
| เชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง MPO APC 1dB 3dB 5dB 10dB 15dB 20dB ขนาดเล็ก
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
|---|---|
| ช่วงลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอน: | เพศชายต่อเพศหญิง |
Plastic Fibre MPO Adaptor / MPO Ferrule MPO Adapter For 40G Network Upgrade
| Material: | Plastic |
|---|---|
| Durability: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
FTTH MPO MTP Patch Cord , MPO MTP Cassette with OM3 LC Duplex Adapter
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/PC or customized |
| Mode: | SM, OM2, OM3, OM4 |
ชุดสายไฟเบอร์ออปติก OM4 MPO MTP สายไฟเบอร์ออปติกที่มีหน้าแปลนแบบสีม่วงชมพู
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ความทนทาน: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
ไม่มีโมดูล 1U MPO MTP Patch Patch MTP Rack Mount Angled LC OM3 OM4 น้ำหนักเบา
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC / UPC, LC / APC หรือกำหนดเอง |
| ขนาด: | 480x245x1U |
สายไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติโหมด 50/125 พร้อมขั้วต่อ LC แบบ Simplex
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9 มม. |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | LC มัลติโหมด |
| โหมดไฟเบอร์: | มัลติโหมด 62.5/125 |
Single Mode MPO MTP Patch Cord Adapter สีเขียว 1260 ~ 1650nm ความยาวคลื่น
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ความทนทาน: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก SC MM OM3 Pigtail Fanout 50/125 3 เมตร ชนิด SC
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา |
|---|---|
| แกนกลาง: | 12 คอร์ |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH, ... |

