-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
Optical Bare Fibre Adaptor / SMA 905 Adapter 0.2dB Repeat Ability ISO9001
| Place of Origin | Guangdong, China |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KCO, Kocent Optec Limited |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, RoHS |
| Model Number | SMA |
| Minimum Order Quantity | Negotiation |
| ราคา | negotiable |
| Packaging Details | PE bag, carton box, wooden pallet |
| Delivery Time | 2~5 working days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, L/C |
| Supply Ability | 50,000 pcs/month |
| พิมพ์ | สมา | โหมด | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
|---|---|---|---|
| อิลลินอยส์ | 0.2dB | ความสามารถในการซ้ํา | 0.2dB |
| สายเส้นผ่านศูนย์กลาง | 250um, 900um | เส้นผ่านศูนย์กลางปลอกโลหะ | 123um~127um |
| เน้น | fibre optic adapter,fiber optic adaptor |
||
อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเปลือยเป็นตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงชนิดพิเศษที่ส่วนใหญ่ใช้สำหรับการทดสอบการสูญเสียการแทรกของใยแก้วนำแสงแบบ pigtails และอุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอื่นๆ เป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ขาดไม่ได้ในการใช้งานทดสอบใยแก้วนำแสง หลังจากเชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเข้ากับอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงแล้ว การทดสอบการสูญเสียการแทรกของปลายอีกด้านหนึ่งหรือใยแก้วนำแสงทั้งหมดสามารถทำได้ คุณสมบัติที่โดดเด่นที่สุดของอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเปลือยคือสามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้ และอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเปลือยยังมีคุณสมบัติในการประกอบที่รวดเร็วและง่ายดาย ขนาดเล็ก ความทนทาน และอายุการใช้งานยาวนาน บริษัทของเรามีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงเปลือย 5 ประเภท ได้แก่ SC, FC, LC, ST, SMA ซึ่งทั้งหมดสามารถใช้งานได้มากกว่า 1,000 ครั้ง
- สามารถนำกลับมาใช้ใหม่ได้
- เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS
- มีทั้งแบบกลมและแบบสี่เหลี่ยม
- คุณภาพดีสม่ำเสมอ พิสูจน์แล้วจากการทดสอบซ้ำ
- ติดตั้งและใช้งานง่าย
- คุณภาพดีสม่ำเสมอ พิสูจน์แล้วจากการทดสอบซ้ำ
- ติดตั้งและใช้งานง่าย
- มีทั้งแบบกลมและแบบสี่เหลี่ยม
- การทดสอบการเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง
- การทดสอบใยแก้วนำแสงบนม้วน
- การสื่อสารสองทางระหว่างการติดตั้งและบำรุงรักษาสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
- การซ่อมแซมปฐมพยาบาล การเชื่อมต่อชั่วคราวและการทดสอบในโครงการใยแก้วนำแสง
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม / กลม |
| คอนเนคเตอร์ | FC/UPC, FC/APC, SC/UPC, SC/APC, ST/PC, LC/UPC, LC/APC |
| ใยแก้วนำแสงที่ใช้ได้ | SM & MM |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเฟอร์รูล | 123-127 um |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกเฟอร์รูล | 2.499 มม. 1.249 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 250um & 900um |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.20dB |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | <0.2dB |
| ความแข็งแรงต่อแรงดึง | 100g |
| เวลาเสียบ | >1000 ครั้ง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40℃ ~+85℃ |
หากคุณต้องการแสดงแบรนด์ LOGO ของคุณเองบนสินค้า เช่น สายเคเบิล ถุงบรรจุภัณฑ์ ฉลาก หรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใดๆ บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมเสมอที่จะดำเนินการ
- ตามมาตรฐานการบรรจุเพื่อการส่งออก
- กล่องกระดาษ กล่องไม้ พาเลทไม้
- ด่วนระหว่างประเทศ เช่น UPS, TNT, DHL เป็นต้น
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA เป็นต้น
- ทางทะเล

