ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
SC Bare Fiber Adapter APC Stabilize 250um 900um Diameter Single Mode
| Place of Origin | Guangdong, China |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | kCO, Kocent Optec Limited |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, RoHS |
| Model Number | SC/APC |
| Minimum Order Quantity | Negotiation |
| ราคา | negotiable |
| Packaging Details | PE bag, carton box, wooden pallet |
| Delivery Time | 2~5 working days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, L/C |
| Supply Ability | 50,000 pcs/month |
รายละเอียดสินค้า
| พิมพ์ | SC/APC | โหมด | โหมดเดี่ยวเอสเอ็ม |
|---|---|---|---|
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม | สายเส้นผ่านศูนย์กลาง | 250um, 900um |
| เส้นผ่านศูนย์กลางปลอกโลหะ | 123um~127um | ความสามารถในการซ้ํา | 0.2dB |
| เน้น | อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง,อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก |
||
รายละเอียดสินค้า
SC แอนด์ไฟเบอร์แอดป์เตอร์ APC Stabilize 250um 900um กว้างโหมดเดียว
คําอธิบาย:
- ตัวปรับไฟเบอร์ (Bare Fiber Adapter) ทําให้สามารถเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเดียวได้อย่างรวดเร็วและง่าย
- แอดป์เตอร์นี้มีประโยชน์มากสําหรับการเชื่อมต่อเส้นใยกับเครื่องวัดพลังงาน
- เครื่องวัดแสงในระยะเวลา (OTDRs) และเครื่องมืออื่น ๆ ที่หลากหลาย ทําให้สามารถทดสอบการทํางานในสถานที่โดยไม่ต้องติดตั้งเครื่องเชื่อมถาวร
- สายใยเปลือยถูกติดตั้งไว้ด้วยพัดฟองตัดความแม่นยําพิเศษเพื่อให้แน่ใจว่าการทํางานไร้การบิดและการกระจาย และการวัดที่ซ้ําได้
- ใยที่มีขนาดพัฟเฟอร์สูงถึง 900 μm สามารถรองรับได้
- สายพียานี่สําหรับทําความสะอาด ferrules blocked มีอยู่ในตัวปรับทั้งหมด
การใช้งาน:
- คุณภาพดีอย่างต่อเนื่องที่พิสูจน์ด้วยการทดสอบซ้ําๆ
- การติดตั้งและใช้งานง่าย
- สามารถนําไปใช้ใหม่ได้
- ตรงกับมาตรฐาน RoHS
- มีแบบกลมและแบบสี่เหลี่ยม
- การทดสอบเส้นใยบนรีล
- สายไฟเบอร์ออปติกผ่านการทดสอบการเชื่อมต่อ
- การสื่อสารสองทางระหว่างการติดตั้งและบํารุงรักษาสายไฟเบอร์ออฟติก
- การซ่อมแซมการช่วยเหลือครั้งแรก การเชื่อมต่อชั่วคราว และการทดสอบในโครงการไฟเบอร์ออปติก
ลักษณะ:
- สะดวกและเชื่อมต่อกันอย่างรวดเร็ว
- ความสูญเสียการใส่น้อย
- การซ้ําและการแลกเปลี่ยนได้ดี
- สะดวกต่อความน่าเชื่อถือ
- หัวเชื่อมต่อที่เปลี่ยนได้
ภาพสินค้า:
รายละเอียด:
| รูปทรง | สี่เหลี่ยม / กลม |
| เครื่องเชื่อม | FC/UPC, FC/APC, SC/UPC, SC/APC, ST/PC, LC/UPC, LC/APC |
| สายใยที่ใช้ | SM & MM |
| กว้างของขีดเหล็ก | 123-127 อืม |
| กว้างภายนอกของฟอร์รูล | 2.499 มิลลิเมตร 1.249 มิลลิเมตร |
| กว้างเคเบิล | 250um & 900um |
| การสูญเสียการใส่ | ≤0.20dB |
| ความสามารถในการซ้ํา | <0.2dB |
| ความแข็งแรงในการดึง | 100 กรัม |
| เวลาติดต่อ | > 1000 ครั้ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40 °C ~ + 85 °C |
บริการ OEM/ODM:
หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองบนสินค้า เช่น สายเคเบิล, กระเป๋าแพคเกจ, เติมประทับ หรือที่ไหนก็ตาม. มันไม่มีปัญหาใด ๆ. บริการ OEM และ ODM ของเราพร้อมที่จะทํามันเสมอ
การบรรจุ:
ตามสตาร์ดาร์ด เอ็กซ์พอร์ต แพ็คเกจ
- กล่องกระดาษกล่องไม้
การขนส่ง
- สายด่วนระหว่างประเทศ เช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- การบินระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล
แนะนำผลิตภัณฑ์

