-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
Pre ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งล่วงหน้า FC Field Assembly SM G657B3 สีดำ
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | KCO |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001, RoHS |
| หมายเลขรุ่น | KCO-FAST-FCU-3.0 |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | การเจรจาต่อรอง |
| ราคา | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ | โมดูลพลาสติก, ถุง PE, กล่องกระดาษ, พาเลทไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน, T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต | 100,000 / เดือน |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอฟซี/เอพีซี, เอฟซีเอพีซี | สายเคเบิลมี | สายเคเบิล 2x3.0 ฟุต, สายเคเบิล 0.9 มม., 3.0 มม |
|---|---|---|---|
| สี | สีดำ | ความยาวของคลื่น | 1260 ~ 1650nm |
| แอปพลิเคชัน | FTTH, CATV | โหมดไฟเบอร์ | โหมดเดี่ยว SM 9/125 |
| เน้น | ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว ftth,ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกที่ติดตั้งได้ |
||
เครื่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกเร็วสําหรับสาย FTTH
คําอธิบาย:
เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ออปติก รวดเร็ว (ยังมีชื่อว่า เครื่องเชื่อมแบบไม่โปแลนด์ ""Mechanical Field-Mountable Fiber Optic Connector" หรือ "Quick Assembly Connector") เป็นอุปกรณ์ที่ติดตั้งง่าย.
เครื่องเชื่อมเร็ว FC ทําให้การปิดไฟเบอร์รวดเร็ว ง่ายและน่าเชื่อถือ
มันเป็นสากลสําหรับ 250um / 900um / 2.0mm / 3.0mm / Flat Cable
ไม่ต้องใช้เครื่องมือหรือเครื่องยนต์
เครื่องเชื่อมที่เคลือบลัดลัดล่วงหน้าถูกนําไปใช้กับสายไฟฟ้า FTTH ในโครงการ FTTH โดยตรงในสถานที่ผู้ใช้ปลาย
เครื่องเชื่อมเร็วของเราสามารถลดเวลาในการประกอบและการตั้งค่าได้มาก
รายละเอียดเร็ว:
ชื่อ:เครื่องเชื่อมเร็ว FC/UPC
P/N:KCO-FAST-FCU-30
เครื่องเชื่อมFC
หน้าปลายของฟอร์รูล:PC, UPC
ขนาดขัด:2.5 มม.
โครงสร้าง:อุปกรณ์ประกอบการ
สายใย:G652D G657A G657B3
กว้างของเคเบิล:2.0/3.0mm สายไฟเบอร์ออปติกภายใน, สายไฟเบอร์ FTTH ดรัปภายใน/ภายนอก
ลักษณะ:
- สามารถใช้ได้ 10 ครั้ง
- การสูญเสียการใส่ที่ต่ํา: ต่ํากว่า 0.3dB
- การทดสอบ 3 มิติ: ผ่าน (ไม่จําเป็น)
- สอดคล้องกับเครื่องเชื่อม SC แบบมาตรฐาน
- สามารถติดตั้งได้ในพื้นที่, ประหยัดและง่ายต่อผู้ใช้
- การเคลือบ UPC, APC เป็นตัวเลือก
- สาย FTTH, สายไฟเบอร์ออปติก optional
- ความน่าเชื่อถือ ทนทานและผลงานทางแสงที่ดีกว่า
การใช้งาน:
- UNO
- CATV
- สถานีตํารวจ
- อุปกรณ์ทดสอบ
- การติดตั้งภายในสถานที่
- การปิดเครื่องมือที่ทํางาน
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ท้องถิ่น (LAN)
- เครือข่ายพื้นที่กว้าง (WAN)
- งานปฏิบัติการสนามของกองทัพ
- FTTx (FTTA, FTTB, FTTH, FTTO, ...)
รายละเอียด
| ประเภทเส้นใย | SM G652D/ G657A1, G657A2, G657B3 |
| การเคลือบผิว | FC/UPC, FC/APC |
| สี | สีดํา |
| การสูญเสียการใส่ | 00.3dB |
| การเสียผลตอบแทน | ≥ 60dB |
| ความทนทานของข้อ | 10 ครั้ง |
| วัสดุของเปลือก | ABS |
| การใช้งาน | 2.0/3.0 หรือ FTTH patch cord |
| กว้างเส้นใย | 125 ม |
| ความแข็งแรงในการดึง | >20N |
| ความแข็งแรงของล็อค | 0.2dB |
| วงจรอุณหภูมิ | 00.3dB |
| การสั่นสะเทือน | 0.2dB |
| อุณหภูมิ | -40°C~+80°C |
ภาพสินค้า:
ระยะเวลาการจัดส่ง:
- เวลาในการเตรียมวัสดุ:3วัน (หรือคลังสินค้า)
- เวลาการผลิตและการประกอบ7วัน
- เวลาทดสอบและบรรจุ:2วัน
- ระยะเวลาการจัดส่งทั้งหมด:12วันใน50,000pcsสําหรับเวลาในการจัดส่งที่ปลอดภัย
- การจัดส่งที่เร็วกว่านี้อาจเป็นข้อตกลงได้
รูปโรงงาน:
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
บริการ OEM/ODM:
- การพิมพ์โลโก้บนฉลาก: ฟรี
- การพิมพ์โลโก้บนกล่องกล่องบรรจุ: ติดต่อกับทีมงานขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติม
- ล็อกโก้เขียนบนสินค้า: ติดต่อกับทีมงานขายของเราเพื่อรับข้อมูลเพิ่มเติม
- บริการ OEM: ใช่
- บริการ ODM: ใช่
การบรรจุ:
- ตามสตาร์ดาร์ด เอ็กซ์พอร์ต แพ็คเกจ
- กล่องกระดาษกล่องไม้ กล่องไม้/พลาสติก
การขนส่ง
- สายด่วนระหว่างประเทศ เช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- การบินระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล
- ท่าเรือการส่งออกมาตรฐาน: เชียงใหม่, ฮ่องกง, นิงโบ
- สนามบินการส่งออกมาตรฐาน: เชียงใหม่, กวางโจว, ฮ่องกง, ปักกิ่ง, ชางไฮ้, ฮังโจว

