VFL Locator ตัวระบุความผิดปกติในการมองเห็น, 30 กม. KCO-VFL-08-50 เครื่องมือตรวจสอบไฟเบอร์ออปติก
สถานที่กำเนิด จีน
ชื่อแบรนด์ KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง ISO9001
หมายเลขรุ่น KCO-VFL-08
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา negotiable
รายละเอียดการบรรจุ ถุงกระดาษกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, แอล/C
สามารถในการผลิต 200,000 ชิ้น / เดือน
รายละเอียดสินค้า
พี/เอ็น KCO-VFL-08 ความยาวของการทดสอบ <30กม
กำลังขับ 50mw การทดสอบไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว SM, มัลติโหมด MM
น้ำหนัก 78ก ขนาด 168มม.*27มม
เน้น
อุปกรณ์ใยแก้วนำแสงเครื่องมือและอุปกรณ์ใยแก้วนำแสง
fiber optic tools and equipment
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
30 กม. KCO-VFL-08-50 ใยแก้วนำแสง VFL เครื่องระบุตำแหน่งข้อบกพร่องด้วยเลเซอร์สีแดง 50mW
ข้อได้เปรียบ:
  • ขนาดเล็ก พกพาสะดวก
  • ระยะการวัดสูงสุด 1 กม.-30 กม.
  • ระบุจุดขาดของใยแก้วนำแสงได้ง่าย
  • ระบุใยแก้วนำแสงแบบ end-to-end
  • ปรับปรุงจุดเชื่อมต่อทางกลให้สมบูรณ์แบบ
คุ้มค่า:
ประสิทธิภาพของมันสมเหตุสมผลที่จะซื้อสำหรับช่างเทคนิคใยแก้วนำแสงเกือบทุกคน
เราใช้เทคโนโลยีใหม่สำหรับวัสดุผสม AL ทำให้ปากกามีน้ำหนักเบาขึ้น
และใช้เลเซอร์ LD ของมิตซูบิชิที่นำเข้า ทำให้สัญญาณแสงรวมตัวกันมากขึ้นและมีการสูญเสียลดลง
คำอธิบาย:
มีดีไซน์ที่ทนทาน ขั้วต่อสากล และการวัดที่แม่นยำ
แหล่งกำเนิดเลเซอร์ภาพขนาดเล็ก KCO-VFL-08 Series สอดคล้องกับการออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์อย่างสมบูรณ์
มีขนาดเล็ก ใช้งานง่าย พกพาได้ และมีไฟแสดงสถานะการส่งสัญญาณ
ประสิทธิภาพของแหล่งกำเนิดเลเซอร์ภาพจะแตกต่างกันเล็กน้อยกับปลอกและสีของใยแก้วนำแสงที่แตกต่างกัน
KOCENT OPTEC LIMITED สามารถจัดหา VFL ได้ด้วยกำลัง 5mW, 10mW, 20mW, 30mW และ 50mW
มีสีดำ
ใช้โลหะผสมอลูมิเนียมคุณภาพสูง
ใช้งานง่ายและมีขนาดเล็ก
รูปภาพสินค้า:
VFL Locator ตัวระบุความผิดปกติในการมองเห็น, 30 กม. KCO-VFL-08-50 เครื่องมือตรวจสอบไฟเบอร์ออปติก 0
VFL Locator ตัวระบุความผิดปกติในการมองเห็น, 30 กม. KCO-VFL-08-50 เครื่องมือตรวจสอบไฟเบอร์ออปติก 1
ตารางที่เกี่ยวข้อง:
รายการ KCO-VFL-08-01 KCO-VFL-08-10 KCO-VFL-08-20 KCO-VFL-08-30 KCO-VFL-08-50
ความยาวคลื่น 650nm ± 20nm
กำลังขับ > 1mW > 10mW > 20mW > 30mW > 50mW
โหมด คลื่นต่อเนื่อง (CW) และพัลส์
ประเภทใยแก้วนำแสง SM
ขั้วต่อ 2.5 มม.
น้ำหนัก 150 กรัม
แหล่งจ่ายไฟ AA * 2
อุณหภูมิการทำงาน
-10 -- +50 °C
< 90%RH
อุณหภูมิการจัดเก็บ
20 -- +60 °C
< 90%RH
หมายเหตุ:
  • ห้ามส่องเข้าตาโดยเด็ดขาด และโปรดใช้ความระมัดระวังเพื่อหลีกเลี่ยงการปล่อยประจุไฟฟ้าสถิต
  • กำลังขับคำนวณจากใยแก้วนำแสงแบบมัลติโหมดที่ 23°C±3°C