• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง, สายแพทช์สายเคเบิลอีเธอร์สัน RRU Armored Patch

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO
ได้รับการรับรอง ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น Ericsson RRU
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Western Union, T / T, L / C
รายละเอียดสินค้า
ตัวเชื่อมต่อ 1 LC, SC, MPO ต่อ 2 LC, SC, MPO
แกน duplex, 2 cores การสูญเสียการแทรก 0.2dB
การสูญเสียผลตอบแทน 55dB วัสดุคลุมสายเคเบิล หุ้มเกราะ PVC, LSZH
แสงสูง

สายไฟเบอร์ออปติก Pigtail

,

Patch cord Pigtail

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

ชุดสายเคเบิลกลางแจ้งชุดสายกระชับของ Ericsson RRU ไฟเบอร์ออฟติคอลแพทช์ Opitc LSZH สีดำ 5.0 มม
 

ข้อมูลด่วน:

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: Ericsson RRU Waterproof Connector

ขั้วต่อไฟเบอร์: LC, FC, SC, E2000, MPO, ...

ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว G562D, G657A

มัลติ OM1, OM2, OM4, OM4, OM5

เส้นผ่านศูนย์กลางของสาย: 4.8 มม., 5.0 มม., 7.0 มม., 9.3 มม

หุ้มเกราะ: ใช่ไม่มีเลย

พัดลมออก: PVC 2.0mm, 3.0mm PVC, 3.0mm Armourd

วัสดุเคเบิ้ล: LSZH, PE

สายเคเบิลสี: ดำ

ความต้านทานรังสียูวี: ใช่

ภาพสินค้า:

คุณสมบัติ:
.IP67 เพื่อป้องกันฝุ่นและน้ำ
.LC ที่มีคุณสมบัติเหมาะสมสำหรับ Telcordia GR-326 และ TIA / EIA 568B.3
ช่วงอุณหภูมิตั้งแต่ -40 ° C ถึง + 85 ° C
ล็อคแบบกลอนแบบบอนอนเนต
วัสดุชะลอความร้อนต่อ UL 94 V-0
สภาพแวดล้อมที่รุนแรงซึ่งมีสารเคมีก๊าซกัดกร่อนและของเหลวอยู่
ธรรมดา
ภายในและนอกโรงงานอุตสาหกรรมและอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อกับเครือข่าย Ethernet อุตสาหกรรม
.Remote ใช้งานอินเตอร์เฟซเช่นเสาอากาศและเสาอากาศเช่นเดียวกับ FTTA จาก BBU ถึง RRU constroduction

การประยุกต์ใช้:

1- ไฟเบอร์ - กับ - เสา (FTTA)

ระบบสื่อสารเคลื่อนที่รุ่นล่าสุดและยุคถัดไป (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE ฯลฯ ) ปรับใช้เครื่องป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับรีโมทคอนโทรลที่เสาอากาศเสาอากาศ

2- ระบบอัตโนมัติและสายเคเบิ้ลอุตสาหกรรม

ให้ความน่าเชื่อถือและความปลอดภัยในการใช้งานสูงสุด การออกแบบที่มีความทนทานให้ความแข็งแรงเชิงกลและความร้อนสูงสุดซึ่งช่วยให้เส้นข้อมูลมีชีวิตแม้ในกรณีที่
ช็อก, แรงสั่นสะเทือนที่แรงที่สุดหรือใช้ผิดวัตถุประสงค์โดยอุบัติเหตุ

3- ระบบเฝ้าระวัง

ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกตัวเชื่อมต่อ ODC สำหรับขนาดกะทัดรัดและการออกแบบที่ทนทาน ชุดประกอบ ODC ติดตั้งได้ง่ายแม้ในบริเวณที่เข้าถึงได้ยากและให้ความปลอดภัยในการติดตั้งสูงสุด

4- อาคารเรือและเรือ

ความต้านทานการกัดกร่อนสูงช่วยให้ทั้งเรือและพลเรือนสร้างเรือใช้ ODC assemblies สำหรับระบบการสื่อสารบนกระดาน ตัวเชื่อมนิกเกิลชุบนิเกิลทนต่อสภาพแวดล้อมที่ชื้นและเค็มและรับประกันอายุการใช้งานได้นานถึง 20 ปีขึ้นไป

5- ออกอากาศ

มีระบบสายเคเบิลแบบเคลื่อนที่และชุด ODC สำหรับติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
จำเป็นสำหรับการกระจายเสียงของการแข่งขันกีฬารถแข่ง ฯลฯ และสำหรับการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่เป็นอันตรายต่อธรรมชาติ

ประสิทธิภาพออฟติคอล:

ประเภทผลิตภัณฑ์ สายเคเบิลกันน้ำ ประเภทไฟเบอร์ Singlemode OS2 9/125
Connector1 IP67 กันน้ำ NSN Connector2 เซาท์แคโรไลนา / LC / FC / ST / E2000
เส้นผ่านศูนย์กลางลำตัว 7.0mm เส้นผ่าศูนย์กลางของสาขา 3.0mm
การสูญเสียการแทรก ≤0.20dB การสูญเสียผลตอบแทน LC≥50dB, E2000APC≥60dB
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -55 ° C-85 ° C อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C-85 ° C

OEM / ODM บริการ:
หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองในสินค้าเช่นสายกระเป๋าบรรจุฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM พร้อมเสมอที่จะทำ


การบรรจุ:
ตามที่สแตนด์ดาร์ส่งออกบรรจุ
กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้

การส่งสินค้า:
- บริการด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล