• นายเฮนรี่ไทย
    Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา
  • นายปาโบล
    ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์
ชื่อผู้ติดต่อ : Mary Linh
หมายเลขโทรศัพท์ : 86-18664578169
WhatsApp : +8618664578169

ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว LSH SC / APC LC / APC

สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์ KCO
ได้รับการรับรอง ISO9001, RoHS
หมายเลขรุ่น LSH-SC / APC-SM-SX-XM-LSZH
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ เจรจาต่อรอง
ราคา Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ ถุง PE, กล่องกระดาษ, ม้วนไม้
เวลาการส่งมอบ 2 ~ 5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน Western Union, T / T, L / C
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ LSH SC / APC, LSHLC / APC โหมด สถานะโสด
ปก PVC, LSZH การสูญเสียการแทรก 0.2dB
การสูญเสียผลตอบแทน 55dB เส้นผ่าศูนย์กลาง 3.0mm
ความยาว 1.0 ม., 2.0 เมตร, 3.0 เมตร, 4.0 เมตร แกน 9/125
แสงสูง

สายไฟเบอร์ออปติก Pigtail

,

Patch cord Pigtail

ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า

LSH SC / APC LC / APC ตัวต่อชัตเตอร์อัตโนมัติสายไฟเบอร์ออปติก Patch สายไฟเบอร์

LSZH PVC


สายแพทช์เป็นสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้ในการต่ออุปกรณ์ตัวหนึ่งเข้ากับสายสัญญาณอื่น โดยทั่วไปมีตัวเชื่อมต่อ 4 แบบคือ FC / SC / LC / ST .. มี 3 ประเภทคือปลั๊กไฟ: PC, UPC, APC ...

Kocent Optec จำกัด ให้บริการ OEM สำหรับสายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสงชนิดต่างๆทุกชนิดที่มีพัดลมออกประเภทสาขาออกซิงเกิ้ลเพล็กซ์ด้วยประสบการณ์กว่า 10 ปีในการผลิตสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก ของลูกค้าเก่าและใหม่ในฟิลด์ใยแก้วนำแสงแบบพาสซีฟ

บริษัท advanyage ผลิตภัณฑ์รวม: ไฟเบอร์ออปติกแพทช์สาย / pigtail, ไฟเบอร์ออปติก Splitter, MPO / MTP โซลูชันใยแก้วนำแสงเชื่อมต่ออย่างรวดเร็วอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงตัวยึดและที่อยู่อาศัยใยแก้วนำแสงเคเบิลใยแก้วนำแสงกล่องสิ้นสุดไฟเบอร์ใยแก้วนำแสง closure closure, กล่องไฟเบอร์ออปติก, ....

สายไฟเบอร์ออปติก Patch:
สายไฟเบอร์ออปติกคือสายเคเบิลใยแก้วนำแสงหุ้มปลายทั้งสองด้านโดยมีตัวเชื่อมต่อที่ช่วยให้สามารถเชื่อมต่อกับ CATV สวิตช์แสงหรืออุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ ได้อย่างสะดวกและรวดเร็ว การป้องกันชั้นหนาใช้ในการเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณเครื่องรับและกล่องรับสัญญาณ
สายแพทช์มีความสำคัญและมีประสิทธิภาพในการเชื่อมต่อเครือข่าย พวกเขาให้การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ส่งผ่านแสงและแผง patch ในตู้สายไฟ


LSH SC / APC ชัตเตอร์ออปติคอลสายไฟเบอร์ออปติก Jumper Patch Cord เหมาะสำหรับเครือข่ายใยแก้วภายในที่มีฝุ่นละอองและกลไกการป้องกันด้วยเลเซอร์ สามารถทำด้วย LSZH หรือ PVC หรือ Armored Cable ง่ายต่อการต่อปลั๊กเข้ากับช่องต่อและอะแดปเตอร์สามารถเปิดและปิดได้โดยอัตโนมัติเมื่อเชื่อมต่อหรือดึงออกจากอะแดปเตอร์อย่างถูกต้องหลีกเลี่ยงฝุ่นละอองหรือสิ่งปนเปื้อนอื่น ๆ และขจัดความกังวลด้านความปลอดภัยที่เกิดจากการสัมผัสกับเลเซอร์

ตัวเลือกการสั่งซื้อ:
1 ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LSH SC / APC
2 หน้าแปลนปลายขา: APC
3 ประเภทแกน: โหมดเดี่ยว 9/125 G652D / G657A / G655
4 เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล: φ3.0มม., φ2.0มม., φ0.9มม
5 ความยาวสายเคเบิล: 1, 2, 3, 5, 7, 10, 15 เมตรหรือปรับแต่งได้
6 ประเภทสายเคเบิ้ล: PVC, LSZH

คุณสมบัติ:

  • ระบบป้องกันการหมุน
  • ใช้งานร่วมกับอะแดปเตอร์ SC มาตรฐาน
  • ชัตเตอร์อัตโนมัติประกอบด้วยพลาสติกป้องกันรังสีเลเซอร์และฝุ่น
  • ทนต่อการชัตเตอร์ได้ถึงกำลังไฟเลเซอร์ 0.5 วัตต์ที่ความยาวคลื่น 1550 นาโนเมตร
  • Ø 2.5 มม., Zirconia, Ferrule ที่มีสปริงในแนวแกน
  • เส้นผ่าศูนย์กลางสายเคเบิล 3.0 มม
  • 200 รอบการผสมพันธุ์
  • การบรรเทาความเครียด> 150 N
  • อุณหภูมิใช้งาน -40 ° C ถึง + 85 ° C
  • อุณหภูมิในการเก็บรักษา -40 ° C ถึง + 85 ° C
  • รุ่น: Simplex / multimode; Simplex / singlemode; Simplex / singlemode APC 8 °

การประยุกต์ใช้:

- CATV
- การเลิกใช้ dvice ที่ใช้งานอยู่
- เครือข่ายโทรคมนาคม
- เมโทร
- ทางรถไฟความเร็วสูง
- เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์ทดสอบ
- การติดตั้งพื้นที่
- เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)


รายละเอียด:

โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
ขัด UPC APC พีซี
การสูญเสียการแทรก ทั่วไป≤ 0.2dB
สูงสุด≤0.3dB
≤0.25dB
การสูญเสียผลตอบแทน ≥50dB ≥65dB ≥35dB
interchangeability ≤0.2dB
การทำซ้ำ ≤0.1dB
ความทนทาน ≤0.2dB (การผสมพันธุ์ 1000 ครั้ง)
ความต้านทานแรงดึง (Tensile Strengh) > 10 กก
อุณหภูมิ ≤0.2dB (-40 + 85 สนับสนุน 100 ชั่วโมง)
ความชื้น ≤0.2dB (+ 25 + 65 93 ชั่วโมง RH100)




ออกแบบ:


ภาพสินค้า:




การใช้ผลิตภัณฑ์:


OEM / ODM บริการ:
หากคุณต้องการแสดง LOGO แบรนด์ของคุณเองในสินค้าเช่นสายกระเป๋าบรรจุฉลากหรือที่ใดก็ได้ ไม่มีปัญหาใด ๆ บริการ OEM และ ODM พร้อมเสมอที่จะทำ

การบรรจุ:
ตามที่สแตนด์ดาร์ส่งออกบรรจุ
กล่องกระดาษกล่องไม้พาเลทไม้


การส่งสินค้า:
- บริการด่วนระหว่างประเทศเช่น UPS, TNT, DHL ฯลฯ
- อากาศระหว่างประเทศ: CA, AA, EA ฯลฯ
- ทางทะเล