Optical Fiber Visual Fault Locator Fiber Optic Cable Tester Red Laser Pen KCO-VFL-30
Place of Origin China
ชื่อแบรนด์ KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง ISO9001
Model Number KCO-VFL-30
Minimum Order Quantity Negotiation
ราคา negotiable
Packaging Details paper bag, carton box
Delivery Time 2~5 days after get payment
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, แอล/C
Supply Ability 200,000 pcs/ month
รายละเอียดสินค้า
พี/เอ็น KCO-VFL ความยาวของการทดสอบ <30กม
กำลังขับ 30mW การทดสอบไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว SM, มัลติโหมด MM
น้ำหนัก 160 กรัม ขนาด 24x170มม
เน้น
fiber optic accessories
fiber optic tools and equipment
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
30mW VFL เครื่องระบุตำแหน่งข้อบกพร่องใยแก้วนำแสง ปากกาเลเซอร์สีแดงสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง KCO-VFL-30
KOCENT OPTEC LIMITED สามารถจัดหา VFL ได้ด้วยกำลัง 5mW, 10mW, 20mW, 30mW และ 50mW มี 3 สีให้เลือก: สีเงิน สีดำ และสีทอง ใช้โลหะผสมอลูมิเนียมคุณภาพสูง ใช้งานง่ายและมีขนาดเล็ก
ตารางที่เกี่ยวข้อง:
P/N กำลังขับ ความยาวในการทดสอบ
KCO-VFL-5 5mW 3 กม. ~ 5 กม.