50mW VFL Visual Fault Locator Fiber Optic Tools Red Laser Pen KCO-VFL-50
Place of Origin China
ชื่อแบรนด์ KCO, Kocent Optec Limited
ได้รับการรับรอง ISO9001
Model Number KCO-VFL
Minimum Order Quantity Negotiation
ราคา negotiable
Packaging Details paper bag, carton box
Delivery Time 2~5 days after get payment
เงื่อนไขการชำระเงิน T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, แอล/C
Supply Ability 200,000 pcs/ month
รายละเอียดสินค้า
พี/เอ็น KCO-VFL ความยาวของการทดสอบ <50กม
กำลังขับ 50mw การทดสอบไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว SM, มัลติโหมด MM
น้ำหนัก 160 กรัม ขนาด 24x170มม
เน้น
fiber optic fittings
fiber optic tools and equipment
ฝากข้อความ
รายละเอียดสินค้า
50mW VFL เครื่องระบุตำแหน่งข้อผิดพลาดด้วยภาพ เครื่องทดสอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสง ปากกาเลเซอร์สีแดง KCO-VFL-50
เครื่องระบุตำแหน่งข้อผิดพลาดด้วยภาพแบบมือถือ (หรือที่เรียกว่า VFL) ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับบุคลากรภาคสนามที่ต้องการเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพและประหยัดสำหรับการติดตามใยแก้วนำแสง การกำหนดเส้นทางใยแก้วนำแสง และการตรวจสอบความต่อเนื่องในเครือข่ายใยแก้วนำแสงระหว่างและหลังการติดตั้ง KOCENT OPTEC LIMITED สามารถจัดหา VFL ที่มีกำลัง 5mW, 10mW, 20mW, 30mW และ 50mW ได้
ตารางที่สอดคล้องกัน:
P/N กำลังขับ ระยะการทดสอบ
KCO-VFL-5 5mW 3km~5km