ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ sfp transceiver module ] การจับคู่ 27 ผลิตภัณฑ์.
10Gbps SFP Fiber Optic Transceiver 850nm Multimode LC Duplex Port
| พอร์ตไฟเบอร์: | ลค |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เพล็กซ์ |
| ความเร็ว: | 10ก |
Multimode SFP Fiber Optic Transceiver Compatible H3C CISCO X2-10GB-SR
| Mode: | Multimode |
|---|---|
| Speed: | 10G |
| Distance: | 300m |
10Gbps SFP Fiber Optic Transceiver 1310nm With SM LC Duplex Port
| พอร์ตไฟเบอร์: | ลค |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เพล็กซ์ |
| ความเร็ว: | 10ก |
Single Mode LC Duplex Port SFP Fiber Optic Transceiver Compatible CISCO
| พอร์ตไฟเบอร์: | ตัวเชื่อมต่อ LC |
|---|---|
| P/N: | SFP-10G-L20D |
| ความเร็ว: | 10ก |
Bidirectional SFP Fiber Optic Transceiver Module 10 Gigabit Single Mode
| พอร์ตไฟเบอร์: | ลค |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เพล็กซ์ |
| ความเร็ว: | 10ก |
Network SC SFP Fiber Optic Transceiver 10GB Bi Directional MM Compatible XENPAK-10GB-SR
| Mode: | Multimode, MM |
|---|---|
| Speed: | 10G |
| Distance: | 300m |
PCCA Copper SFP+ to SFP+ Passive Cable 30 AWG 10G Cisco HP H3C Compatible
| ความเร็ว: | 10G (หรือกำหนดเอง) |
|---|---|
| ประเภทสายเคเบิล: | 30AWG |
| ความยาวสายเคเบิล: | 3m หรือกำหนดเอง |
26 AWG 4 x 10G QSFP+ to SFP+ Cable 40 GBPS Compatible CISCO H3C JUNIPER
| ความเร็ว: | 40 กรัม |
|---|---|
| ประเภทสายเคเบิล: | 26AWG |
| ความยาวสายเคเบิล: | 10 เมตร |
Compatible X2-10GB-LR SC SFP Optical Transceiver , Optical Fiber Transceiver 1310nm
| Mode: | Single mode |
|---|---|
| Speed: | 10G |
| Distance: | 10km |
RJ45 Copper SFP Fiber Optic Transceiver 1.25G 1000BASE-T For CAT6 CAT7
| Features: | 1000BASE-T ,RJ45 |
|---|---|
| Port: | Ethernet port |
| Speed: | 1.25G |

