ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ plastic optical fiber connectors ] การจับคู่ 310 ผลิตภัณฑ์.
Field Installable Fiber Optic Connector
| Connector type: | SC/APC |
|---|---|
| Cable available: | 0.9mm indoor cable |
| Color: | green |
Quick Connect Fiber Optic Connectors
| Connector type: | LC/UPC |
|---|---|
| Cable available: | 2x3.0 ftth cable |
| Color: | blue |
SS316 จิ๊กขัดเงาแสง 48 ตำแหน่งสายแพทช์ LC PC
| ชื่อ: | จิ๊กขัดเงาไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ป/น: | KCO-จิ๊ก-LC-48 |
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
36 ตัวเชื่อมต่ออุปกรณ์ใยแก้วนำแสงอุปกรณ์จับยึดจิ๊ก
| P / N: | KCO-4JIG-FCU-36 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | ช่องเสียบ SC / UPC |
24 ตำแหน่ง 48 ตัวเชื่อมต่อ LC APC ไฟเบอร์ออปติก Polishing Fixture Jigs
| ป/น: | KCO-4JIG-LCA-48 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | ขั้วต่อ LC/APC |
สแตนเลส 316 SC เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงเจียรตารางการแข่งขัน
| P / N: | KCO-4JIG-SCU-24 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | คอนเนคเตอร์ SC |
เครื่องมือเจียรไฟเบอร์ออปติก 24 Connector ST อุปกรณ์จับยึด ST
| P / N: | KCO-4JIG-STU-24 |
|---|---|
| เกรด: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | คอนเนคเตอร์ SC |
127mm Silica Gel Fiber Optic Polishing Pad with 0.3dB Grade and 3D Polishing for Precision Grinding
| P/N: | KCO-PAD-JP-70 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | ขั้วต่อใยแก้วนำแสง |
SC FC ST LC E2000 Fiber Optic Tools FOC Fiber Optic Cleaning Pen Metal
| Material: | plastic, Metal |
|---|---|
| Include: | dusty free paper |
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |
Fiber Optic Tools Cleaning Pen
| Material: | plastic |
|---|---|
| Include: | dusty free paper |
| Connector: | SC, FC, LC, ST, MTRJ, DIN, etc |

