ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ planar lightwave circuit splitter ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
Low Loss Fiber Optic Splitter 1X2 FTTH with FC UPC Corning Fiber Connectors
| พิมพ์: | 1x2 |
|---|---|
| Connector: | FC/UPC,SC/APC,SC/UPC |
| ไฟเบอร์: | 9/125 UM SMF-28E หรือลูกค้าแต่งตั้ง |
โมดูลแยกไฟเบอร์ออปติก PLC คอนเนคเตอร์ LC APC 2x32 2:32 ไฟเบอร์ Corning ชนิดกล่อง ABS
| พิมพ์: | 2x32 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC |
| ความสม่ำเสมอ (สูงสุด): | 2.5dB |
GPON EPON FTTH 1x8 Multimode Fiber Optic Splitter , OM3 Optical Fiber Coupler 50/125
| พิมพ์: | 1x8, 2x8 |
|---|---|
| ความยาวไฟเบอร์: | 0.3~1.5ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9 มม. |
FC / APC Single Mode 1310/1550nm Dual Windows Fiber Optic 1*2 Fused Coupler
| วัสดุสายเคเบิล: | PVC, LSZH |
|---|---|
| ความยาวสายเคเบิล: | <1.0ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 2.0 มม. 3.0 มม. |
Filter Wavelength Division Multiplexer FTTH/FTTx 1310/1550/1490nm EPON FWDM Filter WDM
| วัสดุสายเคเบิล: | PVC, LSZH |
|---|---|
| วิธีการแพ็ค: | ท่อสแตนเลส, กล่อง ABS |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม. |
LC / APC Duplex 2 * 16 G657A2 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก PLC กล่อง LGX
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 1U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |
ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก ODF 3U 4U Patch Panel กรอบกระจายเหล็กเทปอลูมิเนียมอัลลอยด์
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 3 ยู |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |
4U Rack Mountable Fiber Optic Splitter แผงแพทช์ ODF 1*2 1*4 1*8 1*16 1*32 LGX Type
| วัสดุ: | เทปเหล็ก / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สูง: | 3U |
| ประเภทตัวแยก: | แบบท่อเล็ก |
ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก Corning Single Mode 1:16 แบบติดตั้งบนแร็ค 1 ถึง 16 ตัวเชื่อมต่อ SC / APC
| PDL: | 0.2dB |
|---|---|
| อิลลินอยส์: | 13.5 เดซิเบล |
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 16 |
ตัวแยกสายไฟเบอร์ออปติก 1:8 PON Rack Mount Patch Panel 1 ถึง 8 พอร์ต SC APC UPC FC UPC
| พิมพ์: | ชนิดติดตั้งบนแร็ค 1U |
|---|---|
| อิลลินอยส์: | 10.2 dB |
| ท่าเรือ: | 1 ถึง 8 |

