ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ patch cord pigtail ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบมือถือพร้อมการสูญเสียการใส่ 0.2dB และการสูญเสียการสะท้อนกลับ 55dB สำหรับ FTTA และการใช้งานภาคสนามของกองทัพ
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | ST/UPC, ST/APC, ST MM |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี, LC, เซาท์แคโรไลนา, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 2 คอร์ |
สายแพทช์คอร์ดไฟเบอร์ออปติก FTTH Drop SC/APC-SC/APC โหมดเดี่ยว Simplex สีดำ สาย LSZH
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| โหมด: | โหมดเดี่ยว |
| แกนกลาง: | เริมหรือ 1 ไฟเบอร์ |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก E2K Multimode OM2 OM3 OM4 แบบ Pigtail ขนาด 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม.
| ตัวเชื่อมต่อ: | E2000 มัลติโหมด |
|---|---|
| แกนกลาง: | เริมหรือกำหนดเอง |
| ปิดบัง: | LSZH |
หัวจัมเปอร์แพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลหัวเชื่อม APC ขนาดเล็กของ Huawei พร้อมสายแพทช์วาง FTTH
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | Huawei mini SC/apc |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี, LC, เซาท์แคโรไลนา, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 1 2 4 6 8 12 แกน |
Ericsson RRU RRH สายไฟเบอร์ออปติก DLC สายไฟเบอร์ออปติก 4.8mm 7.0mm SM MM OM3 OM4 LSZH PE
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC, SC, MPO |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC, SC, MPO |
| แกน: | duplex, 2 cores |
มินิ H SC APC เครื่องเชื่อมต่อกันน้ํา แบรนเดอร์ฟิลด์ ไฟเบอร์ออปติก แพทช์เคเบิล
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | Huawei mini SC/apc |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี, LC, เซาท์แคโรไลนา, ST, E2000, ... |
| แกนกลาง: | 1 2 4 6 8 12 แกน |
SM LC UPC APC Single Mode 0.9 2.0 3.0 เครื่องเชื่อมไฟเบอร์ออปติกสําหรับสายพับ
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ลค |
|---|---|
| ประเภทการเคลือบ: | UPC APC |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
สายเชื่อมไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว สําหรับสายพับ ST
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | เซนต์ |
|---|---|
| ประเภทการเคลือบ: | UPC |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
SC FC LC ST MM สายพับพับหลายรูปแบบ OM3 OM4 OM5 สายไฟเบอร์ออปติก
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | LC, เซาท์แคโรไลนา, เอฟซี, เซนต์ |
|---|---|
| เส้นใย: | มม., OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.35dB |
ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว LSH SC / APC LC / APC
| เชื่อมต่อ: | LSH SC / APC, LSHLC / APC |
|---|---|
| โหมด: | สถานะโสด |
| ปก: | PVC, LSZH |

