ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ optical fiber polishing machine ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
36 เครื่องเชื่อมต่อเลือง Jig SPC โครงสร้าง FC UPC APC เครื่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก
| P/N: | KCO-JIG-FC-36 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | เอฟซี พีซี เอพีซี |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Ferrule อุปกรณ์ทดสอบการรบกวน 3D เครื่องผลิตสายแพทช์
| พี/เอ็น: | KCO-3D-2600 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3 มิติ |
| ขอบเขตการเคลือบ: | ขั้วต่อทุกประเภท |
ไฟเบอร์ออปติคอล FC UPC ตัวเชื่อมต่อด่วน FTTH FC PC Singlemode ทนทาน
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
SC Field Assembly ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Fast Connector มัลติโหมด FTTH Fiber Optic Quick Connector
| P/N: | KCO-SC-MM-55 |
|---|---|
| สี: | สีเบจ |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.5dB |
SC APC FTTH ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็ว G657 KCO-SCA-1803
| P/N: | KCO-SCA-1803 |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.3dB |
FTTH ไฟเบอร์ออปติก ดรอปเคเบิล การประกอบเร็ว SC UPC APC Fast Connector 0.3dB
| P/N: | KCO-YTTC-1 |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
Splice ละลายร้อนบนตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว SC / APC สีเขียว 0.2dB การสูญเสียการแทรก
| P/N: | KCO-SOC-SCA |
|---|---|
| สี: | สีเขียว |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก UPC SC ความยาว 60 มม. FTTH GPON KCO-SCU-6001
| P/N: | KCO-SCU-6001 |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.5dB |
เครื่องมือไฟเบอร์ออปติก FTTx เครื่องวัดพลังงานไฟเบอร์ออปติกมือถือ เครื่องวัดพลังงานแหล่งเลเซอร์
| พลังงานแหล่งกำเนิดแสง: | 10mw |
|---|---|
| ความยาวของคลื่น: | 850, 980, 1300, 1310, 1490, 1550 หนอ |
| ความยาวแหล่งกำเนิดแสง: | 10 กม |
SC / UPC ไฟเบอร์ออปติก Hot Ftth ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว 0.9 มม. Pigtail SOC การติดตั้งศูนย์ข้อมูล
| P/N: | KCO-SOC-SCU |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การสูญเสียการแทรก: | 0.2dB |

