ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic variable attenuator ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายไปหญิง / LC MM 1dB 3dB 7dB 12dB 15 25dB ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/พีซี, LC/UPC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทการแก้ไข, ประเภทอะแดปเตอร์, ประเภทชายกับหญิง |
LC / UPC APC Plastic Fiber Optic Attenuator Kits Bulkhead Adapter 1dB - 30dB
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC, LC/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทกั้น, อะแดปเตอร์ |
E2K UPC ไฟเบอร์ออปติก แอตเนเวอเตอร์ พลั๊กอินคงที่ หญิงไปชาย E 2000 3dB 5dB 7dB 10dB 15dB
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | E2000 |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทเพศชายเป็นเพศหญิง |
ตัวลดความหนาของเส้นใยแปรเปลี่ยนจากเพศชายไปเป็นเพศหญิง 0dB ถึง 30dB / ตัวลดความหนาของเส้นใยทางแสงปรับได้
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | LC/UPC APC พีซี |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ความยาวของคลื่น: | 1310, 1490, 1550, 1620 นาโนเมตร |
FC Inline Optical Attenuator
| Connector type: | FC/APC-FC/APC |
|---|---|
| Attenuator type: | fix type, adapter type, inline atnt |
| Body Material: | Plastic |
ตัวลดทอนสัญญาณไฟเบอร์ออปติก 2dB 5dB 10dB 20dB 30dB ขั้วต่อ SC APC
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทอะแดปเตอร์ประเภทชายกับหญิง |
สายแพทช์โหมดเดี่ยวสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก APC ตัวลดทอนใย 10dB 15dB
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก |
|---|---|
| ช่วงตัวลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอนสัญญาณ: | ประเภทเพศชายเป็นเพศหญิง |
ชายกับหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง MPO APC 1dB 3dB 5dB 10dB 15dB 20dB ขนาดเล็ก
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | เอ็มพี |
|---|---|
| ช่วงลดทอน: | 1dB ~ 30dB |
| ประเภทตัวลดทอน: | เพศชายต่อเพศหญิง |
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC ชัตเตอร์แบบสองหน้าเดียวโหมดเดียวโมโนโหมดสีฟ้า
| ประเภท: | LC/UPC |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| ชาแนลเวย์: | ดูเพล็กซ์ 2 คอร์ |
FC - FC Variable Fiber Optic Attenuator , VOA Variable Optical Attenuator
| Connector type: | FC/APC-FC/APC |
|---|---|
| Attenuator type: | fix type, adapter type, inline atnt |
| Body Material: | Plastic |

