ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic transceiver module ] การจับคู่ 53 ผลิตภัณฑ์.
24 ตำแหน่ง 48 ตัวเชื่อมต่อ LC APC ไฟเบอร์ออปติก Polishing Fixture Jigs
| ป/น: | KCO-4JIG-LCA-48 |
|---|---|
| ระดับ: | 0.3dB, 3D |
| ขอบเขตการขัด: | ขั้วต่อ LC/APC |
12 24 MPO Optical Connector / MPO Fiber Optic Connector Single Mode Types
| Type: | MPO-MPO |
|---|---|
| Color: | Green, blue, beige, aqua |
| Insertion loss: | 0.2dB |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO to MPO OM3 พร้อม 12 คอร์ 3.0 มม. สำหรับ 1M/5M/10M OFNP/LSZH Aqua Type B
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO ยูนิบูต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | MPO uniboot, LC/UPC ยูนิตบูต, SC Uniboot |
| ปิดบัง: | PVC, LSZH, หุ้มเกราะ, ปรับแต่ง |
SC / APC ไฟเบอร์ออปติกแบบเดี่ยว 9/125 0.9 มม. 1.0 ม. LSZH
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC/APC |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | โหมดเดี่ยว |
| การสูญเสียผลตอบแทน: | 60dB |
ไฟเบอร์ออปติก 12 ชุดไฟเบอร์กลาส 12 ชิ้น 15M 20M PVC LSZH FTTH 100G
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | MPO / APC |
|---|---|
| ต่อ 2: | LC, SC, FC, ST |
| ไฟเบอร์: | 12 เส้นใย |
24fo 24fiber 24core SM Single Mode MPO MTP ออปติก ลูปแบ็ค แอดป์เตอร์
| ตัวเชื่อมต่อ: | ส.ป.ก |
|---|---|
| สายใย: | มม., OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH |
Compatible XENPAK-10GB-ER SFP Optical Module / 10Gbase T SFP Module Coppe
| Mode: | Single mode |
|---|---|
| Speed: | 10G |
| Distance: | 40km |
8core 12core 24core MPO MTP ไฟเบอร์ออปติก แพทช์คอร์ด SM 9/125 Single Mode LSZH ประเภท A / B / C
| เครื่องเชื่อม: | ส.ป.ก./ก.ค.ศ |
|---|---|
| ไฟเบอร์: | OS1, OS2 |
| ปิดบัง: | พีวีซี, LSZH |
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC/APC เป็น FC/APC โหมดเดี่ยว Simplex / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกปรับสภาพโหมด
| ตัวเชื่อมต่อ 1: | เอฟซี/เอพีซี |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ 2: | เอฟซี/เอพีซี |
| แกนกลาง: | 1 เส้นใยหรือซิมเพล็กซ์ |

