ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic tools and equipment ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
Pen Type Cleaver Optical Fiber Cutter Tungsten Steel For Bare Fiber Adapters
| วัสดุ: | เหล็กทังสเตน |
|---|---|
| สี: | สีดำสีโลหะ |
| แอปพลิเคชัน: | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์เปล่า |
Mini TL-510 Optical Power Meter Handheld With FC SC Adapter Head
| อินเตอร์เฟซ: | เอฟซี, เอสซี |
|---|---|
| แสงสว่าง: | แอลดี |
| เวลาทำงาน: | 24 ชั่วโมง |
OTDR Max Tester Max-710B Passive Optical Network Testing Optical Time Domain Reflectometry
| แบบอย่าง: | แม็กซ์-710B |
|---|---|
| ช่วงไดนามิก: | สูงถึง 37 เดซิเบล |
| ความละเอียดระยะสั้น: | 5 ซม. |
Handheld Fiber Optic Tools Optical Laser Source , Fiber Optic Light Source Tester
| อินเตอร์เฟซ: | FC/PC (ตัวเลือก SC / ST) |
|---|---|
| แสงสว่าง: | FP-LD |
| เวลาทำงาน: | 60 ชั่วโมง |
IPL / Pulsed แสงผมกำจัดแสงแฟลชที่มี 300 ~ 500 พันแฟลชนำเข้าควอตซ์แก้ว
| P / N: | KCO-IPL |
|---|---|
| แฟลช: | 100000 ~ 50000 ครั้ง |
| ความยาว: | 51mm |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SM Monomode อย่างรวดเร็ว FC UPC APC FTTH การอนุมัติฟิลด์อย่างรวดเร็วตามมาตรฐาน RoHS
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode FTTA FTTB FTTO ดำสำหรับ FTTH Drop Cable
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | FC / APC, FCAPC |
|---|---|
| สายเคเบิลใช้ได้: | สายเคเบิล 2x3.0 ftth, 0.9 มม., สาย 3.0 มม |
| สี: | สีดำ |
Monomode Fiber Optic Polishing Jig Ceramic Ferrule Optical Polishing Machine
| P/N: | KCO-jig |
|---|---|
| Connector number: | Max 24 connectors |
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
Ferrule Plug Fiber Optic Polishing Equipment For Connectors Boot Bonding
| P/N: | KCO-Bonding |
|---|---|
| Ferrule: | 1.25mm, 2.5mm |
| Fiber mode: | Single mode, multimode |

