ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ fiber optic adaptor ] การจับคู่ 163 ผลิตภัณฑ์.
Fiber Optical OTDR Launch Cable Box Distance 2km With SC Connector
| พี/เอ็น: | กล่องเปิดตัว KCO |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เปิดตัว OTDR |
| หมายเลขหลัก: | ง่ายๆ |
Wall Pole Mountable 288 Cores Fiber Optic Splice Closure Enclosure Box KCO-JCD-288
| Type: | Inline type, Horizontal type |
|---|---|
| Cable ports: | 8 ports |
| Cable diameter: | 10.0~17.0mm |
สายไฟเบอร์ออปติกสีแดง FC UPC APC โลหะ ขนาดยาว กับแฟลนจ์ ซิมเพล็กซ์
| พิมพ์: | เอฟซี โอบลอง |
|---|---|
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
| วัสดุ: | เกี่ยวกับโลหะ |
0.10dB สายไฟเบอร์ออปติก ซิมเพล็กซ์ เอสที โมทัลลิก โอบล็อก
| พิมพ์: | ST เป็นรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า |
|---|---|
| วัสดุแขนเสื้อ: | เซรามิก (ZrO2) |
| วัสดุ: | เกี่ยวกับโลหะ |
Fujikura FSM-80S Fiber Optic Fusion Splicer , Fiber Optic Tools
| การสูญเสียประกบเฉลี่ย: | 0.01dB~0.04dB |
|---|---|
| การทดสอบเทนชั่น: | 2.0N |
| ไฟเบอร์: | SM, MM, DS, NZ-DS, EDF |
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก MPO / APC Single Mode Simplex High Loss Loss
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| ความทนทาน: | 0.3dB |
| IL: | 0.3dB |
Cassette 96 Cores Fiber Optic MPO MTP Patch Cord 1U 19" Patch Panel
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
MTP MPO Fiber Optic Breakout Cable
| Connector 1: | MPO, MTP |
|---|---|
| Connector 2: | LC/UPC, LC/APC or customized |
| Size: | 480x245x1U |
Quad LC APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลชัตเตอร์ Singlemode Mid Coupler วัสดุพลาสติก
| ชนิด: | LC / APC |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติก |
| ชาแนลทาง: | 4 วิธี |

