ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
Fiber Optic Splitter
-
Fiber Optic Patch Cord
-
Fiber Optic Fast Connector
-
MPO MTP Patch Cord
-
Optical Fiber Cable
-
Fiber Optic Splice Closure
-
Fiber Optic Terminal Box
-
Multiplexer หารความยาวคลื่น
-
Fiber Optic Attenuator
-
Fiber Optic Connectors
-
Fiber Optic Adapter
-
Fiber Optic Polishing Equipment
-
Fiber Optic Tools
-
GPON ONU
-
SFP Fiber Optic Transceiver
-
นายเฮนรี่ไทยKocent Optec จํากัด เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา ในเวลาร่วมมือมากกว่า 10 ปี เราร่วมกันชนะหลายโครงการผลิตภัณฑ์ของพวกเขากําลังปกปิดทั่วประเทศของฉันตอนนี้. -
นายปาโบลฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์ -
คุณ ทัง เหงียนKocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของบริษัทเรา เราสั่งซื้อตู้คอนเทนเนอร์ขนาด 40 ฟุตจากพวกเขา 2 ถึง 3 ตู้ต่อเดือน ฉันเห็นด้วยว่าคุณภาพของสายเคเบิลภายนอกอาคาร, กล่องกระจายสินค้า, ตู้ต่อสาย และอุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกของพวกเขานั้นดีมาก ด้วยการสนับสนุนของพวกเขา เราชนะโครงการโทรคมนาคมมากมาย ขอบคุณมาก
คำหลัก [ abs box plc splitter ] การจับคู่ 185 ผลิตภัณฑ์.
ABS Modular Single Mode SC/APC 1x8 1*8 1:8 เครื่องแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก้า
| ประเภทแพ็คเกจ: | กล่อง ABS โมดูลาร์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1.0ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*16 1x16 |
1x4 1:4 1*4 คาเซ็ทสล็อตชนิด ABS Box PLC Splitter LGX ใส่เครื่องแยกไฟเบอร์ออปติก
| ประเภทแพ็คเกจ: | ประเภทเม็ดมีด LGX |
|---|---|
| ความยาวผมเปีย: | 0.3ม |
| ประเภทตัวแยก: | 1*4 1x4 1:4 |
CATV PLC Fiber Optic Splitter Coupler 2x16 Plastic Module SC UPC Connector
| Type: | 2x16 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 1.4dB |
Corning PLC Fiber Optic Splitter 2x4 ABS Module with LC / APC Connector
| พิมพ์: | 2x4 |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ: | เซาท์แคโรไลนา/APC, LC/APC, เซาท์แคโรไลนา/UPC |
| ไฟเบอร์: | 9/125 UM SMF-28E หรือลูกค้าแต่งตั้ง |
FTTX PLC Fiber Optic Splitter 1x2 2x2 / G657A Fiber Planar Lightwave Circuit Splitter
| พิมพ์: | 1x2 |
|---|---|
| ความยาวไฟเบอร์: | 0.3~1.5ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: | 0.9 มม. |
Blockless 0.9 mm Fiber Optic Splitter 1X8 Un-connectorized With Fan Out Kits
| พิมพ์: | 1x8 |
|---|---|
| ความยาวของเส้นใย: | 1.0ม.~2.0ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล: | 0.9 มม. |
ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก SC Adapter 1X32, ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก 1:32 GPON
| ตัวเชื่อมต่อ: | SC / UPC หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| อิลลินอยส์: | 16.5dB |
| ร.ล: | > 55dB |
1 x 16 Blockless Low PDL Passive Optical Splitter Fiber Optic G675A , FTTH Splitter Insertion Loss
| พิมพ์: | 1x16 |
|---|---|
| ความยาวของเส้นใย: | 1.0ม.,1.5ม |
| อิลลินอยส์: | < 14.0dB |
1xN 2xN PLC Fiber Optic Splitter Bare Fiber Adapter For Local Area Networks
| พิมพ์: | 1xn, 2xn |
|---|---|
| ความยาวของเส้นใย: | 1.0ม.,1.5ม |
| PDL: | <0.2dB |

