บ้าน ผลิตภัณฑ์

Fiber Optic Adapter

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Fiber Optic Adapter

(67)
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC ชนิด D ขนาดเล็กวัสดุพลาสติก SM MM Simplex 1 Chanel โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / UPC ชนิด D ขนาดเล็กวัสดุพลาสติก SM MM Simplex 1 Chanel

อะแดปเตอร์ FC ไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก D ชนิด FC / UPC ออปติคัลอะแดปเตอร์ FC / APC ไฟเบอร์ Coupler SM MM รายละเอียด: - ตัวเชื่อมต่อและอะแดปเตอร์ FC ถือเป็นผลิตภัณฑ์แบบเก่าและใช้กันอย่างแพร่หลายทั่วโลก - ตัวเชื่อมต... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:24
ประเทศจีน มัลติไฟเบอร์เบจอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคัลชัตเตอร์อัตโนมัติฝามีฝุ่น OM1 OM2 OM3 OM4 OM5 โรงงาน

มัลติไฟเบอร์เบจอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคัลชัตเตอร์อัตโนมัติฝามีฝุ่น OM1 OM2 OM3 OM4 OM5

SC UPC Simplex Auto Shut Adapter / SC Blue Adaptor / Fibra Optica Adapter รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างสายแพตช์สองสายหรือสายแพตช์หนึ่งอันและผมเปียหนึ่งเส้น - มีให้ในโหมดเดียว ... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:23
ประเทศจีน SC UPC Simplex ปิดอัตโนมัติอะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงไม่มีวัสดุพลาสติกหน้าแปลน โรงงาน

SC UPC Simplex ปิดอัตโนมัติอะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงไม่มีวัสดุพลาสติกหน้าแปลน

SC UPC Simplex Auto Shut Adapter / SC Blue Adaptor / Fibra Optica Adapter รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างสายแพตช์สองสายหรือสายแพตช์หนึ่งอันและผมเปียหนึ่งเส้น - มีให้ในโหมดเดียว ... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:23
ประเทศจีน อะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงปิดอัตโนมัติ SCA 4 แกน SC APC สีเขียว 1 ช่องทาง โรงงาน

อะแดปเตอร์เครือข่ายใยแก้วนำแสงปิดอัตโนมัติ SCA 4 แกน SC APC สีเขียว 1 ช่องทาง

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC สีเขียว / อะแดปเตอร์ SCA ปิดอัตโนมัติ / อะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบไม่แปลน รายละเอียด: - เราจัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแบบตัวผู้และตัว... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:23
ประเทศจีน SC / APC ชัตเตอร์ใยแก้วนำแสงไม่ใช่อะแดปเตอร์อัตโนมัติแบบ Singlemode วัสดุพลาสติก โรงงาน

SC / APC ชัตเตอร์ใยแก้วนำแสงไม่ใช่อะแดปเตอร์อัตโนมัติแบบ Singlemode วัสดุพลาสติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC APC สีเขียว / อะแดปเตอร์ SCA ปิดอัตโนมัติ / อะแดปเตอร์ไฟเบอร์แบบไม่แปลน รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือบางครั้งเรียกว่า coupler เป็นอุปกรณ์ขนาดเล็กที่ออกแบบมาเพื่อยุติหรือเช... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:23
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียว Singlemode Mid Coupler 4 Chanel โรงงาน

อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียว Singlemode Mid Coupler 4 Chanel

อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียว Singlemode Mid Coupler 4 วิธี ข้อมูลด่วน: - P / N: KCO-LC / APC-Quad C - ชื่อ: LC / APC Duplex Shutter Adapter - ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดียว (SM) 9/125 - วิธีสัญญาณ: ร... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:22
ประเทศจีน Quad LC APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลชัตเตอร์ Singlemode Mid Coupler วัสดุพลาสติก โรงงาน

Quad LC APC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลชัตเตอร์ Singlemode Mid Coupler วัสดุพลาสติก

อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ Quad LC APC สีเขียวสีเขียวโหมดกลางขนาดใหญ่ 4 วิธี ข้อมูลด่วน: - P / N: KCO-LC / APC-Quad B - ชื่อ: LC / APC Duplex Shutter Adapter - ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดียว (SM) 9/125 - วิธีสัญญาณ: รูปสี่เห... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:22
ประเทศจีน LC / APC Quad Coupler ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรก 0.2dB วัสดุพลาสติก โรงงาน

LC / APC Quad Coupler ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์การสูญเสียการแทรก 0.2dB วัสดุพลาสติก

LC / APC Quad Fiber Optical Adaptor / Optics Fiber Coupler การสูญเสียการแทรก 0.2dB รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงแบบสี่แกน LC / APC ออกแบบมาเป็นพิเศษเพื่อให้เหมาะกับการใช้งาน FTTH - การออกแบบของมันคือ 1 อะ... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:21
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC ชัตเตอร์แบบสองหน้าเดียวโหมดเดียวโมโนโหมดสีฟ้า โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC ชัตเตอร์แบบสองหน้าเดียวโหมดเดียวโมโนโหมดสีฟ้า

หน้าแปลนแบบเต็มรูปแบบ LC / UPC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ออปติกเดียวโหมด MonoMode สีน้ำเงิน รายละเอียด: - อะแดปเตอร์สายไฟเบอร์ออปติกใช้เพื่อต่อสายเคเบิลเข้ากับสายเคเบิล Kocent Optec Limited มีอะแดปเตอร์ไฟเบ... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:21
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออพติคอลชัตเตอร์อัตโนมัติ 9/125 Single Plastic Material LC / UPC Duplex โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออพติคอลชัตเตอร์อัตโนมัติ 9/125 Single Plastic Material LC / UPC Duplex

LC / UPC เพล็กซ์ออโต้ชัตเตอร์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติค Single Mode 9/125 Blue Color รายละเอียด: - อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติคจะถอดออกได้ (กิจกรรม) ระหว่างใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงคือการวางเส้นใยของการ... อ่านเพิ่มเติม
2020-04-09 17:32:20
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|