บ้าน

แผนผังเว็บไซต์

ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
ประเทศจีน KOCENT OPTEC LIMITED รับรอง
Kocent Optec Limited เป็นพันธมิตรระยะยาวของเรา

—— นายเฮนรี่ไทย

ฉันรู้สึกประหลาดใจเมื่อได้ทำการสั่งซื้อครั้งแรกกับ Kocent Optec Limited ในปี 2014 สายเคเบิล GYXTW หนึ่งคอนเทนเนอร์ 40GP และ 20GP หนึ่งคอนเทนเนอร์สำหรับการเชื่อมต่อที่รวดเร็วสายแพทช์และอะแดปเตอร์

—— นายปาโบล

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ผลิตภัณฑ์
Fiber Optic Splitter
Fiber Optic Patch Cord
Fiber Optic Fast Connector
Fiber Optic Terminal Box
Fiber Optic Splice Closure
MPO MTP Patch Cord
Optical Fiber Cable
Fiber Optic Attenuator
Fiber Optic Connectors
Fiber Optic Adapter
Fiber Optic Polishing Equipment
Fiber Optic Tools
GPON ONU
SFP Fiber Optic Transceiver
Fiber Optic Media Converter
Page 1 of 42|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|
รายละเอียดการติดต่อ
KOCENT OPTEC LIMITED

ผู้ติดต่อ: Mrs. Mary Linh

โทร: 86-18664578169

แฟกซ์: 86-755-61119991

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)